`
←  DGO CLUB : iGamers
Logo
»

One Piece Treasure Cruise

lozelot's Photo lozelot 19 Nov 2015

มีใครเล่นบ้างครับ
สนุกมาก มาคุยกัน

kitti's Photo kitti 20 Nov 2015

สนุกครับ แต่ไม่มีแข่งอันดับ และแข่งกิจกรรมทำให้เกมส์ขาดจุดหมายยังงัยไม่รู้ เพราะไม่รู้จะทำทีมเก่งไปเพื่ออะไร

Fite's Photo Fite 23 Nov 2015

ผมว่าแนวเกมคล้าย puzzle and dragons นะ คือวัตถุประสงค์คือเน้นลุยด่าน เก็บตัวมาอีโว เล่นเพลินดีเหมือนกันนะครับ
ผมอ่านแล้วตัวเริ่มต้นเค้าแนะนำอารอน กับ วีวี่ น่ะ ท่านอื่นมีตัวไหนแนะนำเพิ่มไหมครับ

arnon_ara's Photo arnon_ara 24 Nov 2015

เล่นไปเรื่อย ๆ เด่ว Mode มันเพิ่มมาเอง นี่เพิ่งแรก ๆคับ

lozelot's Photo lozelot 03 Dec 2015

อยากแบทเทิลกันเอง