`
←  DGO DIGITAL CLUB - ข้อมูล LCD, Plasma TV และ Gadgets ใหม่ๆ
Logo
»

tv samsung led ตัวนี้ราคาขายต่อประมาณเท่าไ...

voyevoda's Photo voyevoda 06 Nov 2015

สอบถามราคาครับ เผื่อจะพิจารณาขายต่อ อายุก็เยอะละ แต่ใช้ไม่คุ้มเลยจริงๆ กำลังจะพิจารณาขายต่อ

[ผมเป็ฯคนเล่นเกมบนจอ tv แล้วเพลียมาก ตาลาย]

เครื่อง tv สภาพดี ฝุ่นเกาะ เช็ดได้ ,รีโมท , กล่องอยู่ครบ

เหมือนจะเรียก S6000 series 6 มั้งนะ ซื้อเมื่อ 2010 , 2011 หรือไงจำไม่ได้ละ

ขอบคุณทุกท่านครับ

[[[PEE]]]'s Photo [[[PEE]]] 07 Nov 2015

ไม่น่าเกิน 5000 อะครับ

tanakio's Photo tanakio 08 Nov 2015

รุ่นเดียวกับผมเลย ตอนซื้อมาแพงมากกก

voyevoda's Photo voyevoda 11 Nov 2015

ขอบคุณครับผม ตอนซื้อมานี่ 20k นิดๆถ้าจำไม่ผิด เอามาใช้ไปเหมือนใช้แค่ 3k = = tv ไม่ค่อยดู เล่นเกมไม่ไหวอีก ตาสู้ tv ไม่ได้เลยอะ ได้แค่ monitor