`
←  DGO DIGITAL CLUB - ข้อมูล LCD, Plasma TV และ Gadgets ใหม่ๆ
Logo
»

สอบถามเรื่อง projector หน่อยครับ

bigpao21's Photo bigpao21 29 Oct 2015

ถ้าซื้อ mini projector กับแผ่นจอซัก 70 นิ้ว เห็น ensogo ลดราคาอยู่ ประมาณ 1200 บาท
ถ้าเอามาดูหนังจะ ok มั๊ยครับ แล้วถ้าเอามาเล่นเกม เวลาเอา mini projector ต่อกับเครื่องเกมจะลำบากมั๊ยครับ
มันต้องห้อยเครื่องไว้บนเพดานหรือเปล่าครับ ถ้าแบบนั้นจะต่อ harddisk ดู หรือ เล่นเกมน่าจะไม่สะดวก

Jin's Photo Jin 30 Oct 2015

งั้นไปเล่น LED projector ของจีนก็ได้ครับ หมื่นต้นๆ