`

Jump to content

R6 Last man standing..

13 replies to this topic

#1 arterart

Gu Art

• High Royal Executive Members

Posted 23 April 2007 - 10:12 AM

:555 มะวานตอนที่เค้าเลิกกันหมดแล้วเพราะต้องทำงานวันต่อไป ได้เหลือหน่วยรบ(เกย์)เป็นพิเศษ
นำทีมโดย พี่เป๊าเป๋าตุง ,ตาโจ๊กC4 ,MAMYPOKPOK , คุงไข่ดัน , คุง Jซัง ,และผมแมน ๆ วิลลี่ :aha:
นึกคึกกันโดย Match แรก ลากลูกซอง 870 มากระหน่ำตูดกันบนลานกว้าง
ยิงกันไปชักกันไป ใครชักเร็วก็ออกเร็ว(กระสุนนะ อย่าคิดตุ๊ด ๆ เกย์ ๆ มันไม่ดี)
ระเบิดตูดกันสาสมแล้วก็ควักปืนประจำกายที่มีอยู่ คือ MKสุกี้ มายิงหัวประชันความแม่น
แต่ดูท่าคุง POKO จะโจรสุด เพราะ ไล่ยังหัวชาวบ้านเค้าว่าเล่น
สงสัยจะเล่นปืนมาแต่เด็ก (ไม่ควรเอาเยี่ยงอย่าง ควรเด็ดดอกไม้ตามประสาเหมือนคุงดอกไม้ เพราะโลกจะสวยงาม :explain )
มาถึงจุดสุดยอด หรือ climax ของเรื่อง เป็นการดวลแบบโจรกะเหรี่ยง คือ หันหลังนับ 3 บนเพิงแล้วก็ใส่กันให้ดับไปข้าง
อันนี้มีการพลิกล๊อกกันแบบคาดไม่ถึงคือตา JokeRพรางชมพู แอบวาง C4 แล้วเผ่นลงข้างล่าง ระเบิดทุกคนดับอนาถ
ดวลกันจนหนำใจ และตาปรือพอสมควรก็ได้เวลาถ่ายรูปเพื่อเป็นที่ระทึกกัน
น่าเสียดายหลาย ๆ คนที่เลิกไปก่อน ทั้งคุงดอกไม้ นังนุกนิก นังเปกโกะ นังน้ำจิ้ม นัง cadius เพราะทนพิษบาดแผลที่โดนตุ๋ยมะไหว
ว่าง ๆ มา Match แล้วก็ ถ่ายรูปที่ละทึกแบบนี้กันอีกนะคร๊าบบบ :love

ปล. ง่วงชมัด พี่เป๊าอะจิ นึกว่าวันเสาร์ลากยาวกันตี 2 ชื่นใจเรย :ohmygod

เอ้า พร้อมแล้วก็สาดกระสุนโชว์กันให้สนั่น

เก๊กเกย์ปิดท้าย แมน ๆ อย่างผมเรยต้องมาถ่าย :555

ขอปิดท้ายด้วยความแมนเกินร้อยของนายคนนึ้ :sabai

#2 minime

MZ

• Royal Executive Members

Posted 23 April 2007 - 10:36 AM

คุงดอกไม้ :angry

เกย์มากนังอาท :angry

เสียดายอะ อยากถ่ายด้วย :cry

* คำว่า ใครชักเร็วก็ออกเร็วนี่ ไม่เกย์นี่คิดไม่ได้นะเนี่ย :angry

#3 titti

นักเล่นเกมระดับสูงชั้นที่ 1

• Executive Members

Posted 23 April 2007 - 11:03 AM

5555คุณดอกไม้ :555 บางคนอาจไม่รู้ที่มาที่ไปนะครับ เกย์บางคนเค้ากำลังใล่เก็บดอกไม้อยู่ :555

#4 abominog

[TRS] Thai Rainbow Six

Posted 23 April 2007 - 11:54 AM

:555 นึกว่าวันเสาร์ ล่อซะเกือบตี 2

ถ่ายได้สวยครับอาท เมือคืนโดนอีนางโจ๊กวาง C4 2 ตลอด แถมอิ่มกระสุนจากไอ้หนุ่มผมยาว poko อีก ต้องมีนัดล้างตาคืน :numairu:

ปล. คุงดอกไม้ :555 :555 :555 :555

ปล. 2 ใครยังไม่ได้โหลด map และ mode ใหม่ โหลดซะหน่ะ อย่าไปเสียดาย point เลยเงินเอาไปทำอย่างอื่นตั้งเยอะ กับเกมส์ที่ชื่นชอบแล้วเล่นทุกวัน ถือว่าไม่แพง มันส์มากด้วย อยากเป็น vip อ่ะ

Edited by abominog, 23 April 2007 - 12:18 PM.

#5 arterart

Gu Art

• High Royal Executive Members

Posted 23 April 2007 - 12:09 PM

พอบอกว่าจะถ่ายผมเรยจัดที่จัดทางตั้งขากล้องพร้อม เรยได้ภาพมาแบบนิ่ง ๆ
แต่ฝีมือปืนสั้นผมมะถนัดเรย เพราะปืนผมมันยาวเก้งก้าง :aha:

ผมว่าว่าง ๆ นัดเจอนอกรอบกันอีกดีกว่าเน้อ พี่เป๊า รวมหลาย ๆ คน
ระเบิดตูดกันแต่ในเกมส์ มันไม่ดี มาเจอนั่งคุยกันอีกสักรอบ :shame2

#6 LDS Drive

A Means to an End

Posted 23 April 2007 - 01:56 PM

MS Points ผมยังไม่มีเลยอ่ะครับ กำลังฝากแฟนซื้ออยู่ครับ ได้วันพฤหัส :bye

#7 JokeR360

[TRS]ThaiRainbowSix

• Interests:Wii / FC / SFC / Xbox / SS / DC / NDS / PCE / GG / PS / GB

Posted 23 April 2007 - 07:01 PM

:aha: ชุดสีชมพู สวยจังเลยจ้า
ว่าแต่ จะมีชุดสีม่วงบ้างหรือเปล่าตัว :wow

#8 LDS Drive

A Means to an End

Posted 23 April 2007 - 07:38 PM

View PostJokeR360, on Apr 23 2007, 07:01 PM, said:

:aha: ชุดสีชมพู สวยจังเลยจ้า
ว่าแต่ จะมีชุดสีม่วงบ้างหรือเปล่าตัว :wow

คุณเกย์กว่าเพื่อนแล้วยังจะมาชมตัวเองอีก :555

ป.ล. กำลังเพิ่มยศอยู่ อยากได้ชุดสีชมพูบ้าง ชั้นจะต้องสวยกว่าเธอ ยัย Joker :angry

#9 arterart

Gu Art

Posted 23 April 2007 - 08:52 PM

ผมได้มายังมะกล้าใช้เรยอ่ะคุง พรางชมพูอย่างคุงโจ๊กอ่ะ

#10 nooknik

นักเล่นเกมตัวยง

• High Members

Posted 24 April 2007 - 12:08 AM

แมนขยาด เมื่อ อีนังอาท ขยับ

:um ชิจะเป็นวิลลี่ ลิลลี่ อ่ะดิ

#11 honmaru

นักเกมมือเซียนชั้นที่ 2

Posted 24 April 2007 - 01:04 AM

คุงอาร์ทตอนผมอยู๋ทำไมไม่ถ่ายอ่ะพอเน็ทผมเน่าละก็ถ่ายรูปกันใหญ่เลยไม่ได้ร่วมวงถ่าย
ด้วยซะที น้อยใจแย้วนะ

เดี๋ยวจะเอา 870 ไปฝากทุกคนเลย คอยดูเถอะ หึ

#12 MADOKA

นักเล่นเกมมือฉมัง

• High Members

Posted 24 April 2007 - 01:33 AM

ชุดสีชมพู ไม่ไหวครับ ผมมันต้องสี ดำ เเล้วเเอบตาม หลีบมืดๆของฉาก เเล้วออกมา ตุ๋ยชาวบ้านเค้า :shame2

มีความสุขที่สู๊ดๆๆๆๆ

#13 น้องแบ้ง

นักเล่นเกมมือฉกาจ

• Executive Members

Posted 24 April 2007 - 10:23 PM

มีความสุขจิงนะ ตา ฤกษ์ แล้วเดียวจะเจอ m3 ผม

#14 TechEnthu

aka @9JANG

Posted 27 April 2007 - 02:04 PM

ผมไม่ถนัดเรื่อง ตุ๋ยๆ ชักๆ อะไรนี่เท่าใหร่อ่ะพี่ๆ :555