`
←  DGO Collector Club - พื้นที่แสดงของสะสมที่คุณภูมิใจ
Logo
»

DVD Jason Bourne ของผม

the red's Photo the red 22 Apr 2007

ของสะสมเกี่ยวกับเกมของผมถือว่าน้อย เลยขอโชว์DVDแทนดีกว่า

ผมเน้นสะสมของโซน3นะ เพราะมีซับไทยและเสียงไทยบ้าง ตัวเองยังไม่เก่งภาษาขนาดนั้น และคนในบ้านจะได้ดูกันได้
(และมันแพงเกินด้วย เรื่องของเรื่อง)

ภาค1และ2 ทางด้ารซ้ายเป็นแผ่นผีตราโล่ห์ จริงๆว่าจะปล่อยให้เพื่อนไปแล้ว แต่มันเป็นตัวโม มีเสียงDTSของโซน1มา
และภาคแรกมีDIR. Commentaryแบบมีซับไทยให้ด้วย เสียดายของ ส่วนทางขวาเป็นของแท้โซน3ไทยจากแปซิฟิค
ภาคแรกเป็นSP Edition ส่วนภาค2นี่มาเก็บตอนมันลดราคาแล้ว ตัวกลางเป็นBoxsetรวม2ภาค จริงๆมันก็ซ้ำกับของแท้นะ
แต่ไปเจอมันขายถูกๆ เลยอดไม่ได้หวดมาเก็บอีกตัวนึง แหะๆ

Zard's Photo Zard 22 Apr 2007

แผ่นหนังผมก็เก็บเยอะพอควร แต่พูดจริงๆ นะ แผ่นโมบางแผ่นเจ๋งกว่าแผ่นแท้เสียอีก
ว่าแต่ the red ชอบอะไรพระเอกคนนี้เป็นพิเศษแบบส่วนตั๊ว ส่วนตัวอะป่าว อิอิ :aha:

-[fuZeZa]-'s Photo -[fuZeZa]- 22 Apr 2007

หนังโปรดผมเลยครับเนี่ย .. เรื่องนี้ผมเก็บของบ้านเรา ไปตอนงานเซลล์ของบูมเมอแรง ปีก่อนๆนู้น ..

เรื่องนี้แมต เดม่อน เล่นได้ดูเก่งกาจจิงๆ^^

Xpert's Photo Xpert 22 Apr 2007

ชอบเรื่องนี้เหมือนกันครับ

ภาค Ultimatum จะมาละ สิงหาคมนี้ :love

Brutal-Method's Photo Brutal-Method 23 Apr 2007

แจ่มเลย โดยเฉพาะผ้าปูรอง :555

P' Nick's Photo P' Nick 23 Apr 2007

เรื่องนี้ผมก็ชอบนะ รอดู Ultimatum (ภาค 3) อยู่เหมือนกันครับ

แต่ช่วงนี้..ผมขอแนะนำให้ไปดูหนังเรื่อง Shooter กันเลยครับ..หนังอารมณ์เดียวกันเลย..สนุกมากๆครับ :explain

katikung555's Photo katikung555 25 Apr 2007

เรื่องนี้ผมชอบเหมือนกันครับ

ไล่ล่ากันแบบถึงพริกถึงขิงจริงๆ

moomoo jung's Photo moomoo jung 12 Jul 2007

เรื่องนี้สนุกเมามันจริงๆ คร้าบบบ

nikumaru's Photo nikumaru 18 Jul 2007

เอาดีวีดีปกชายหนุ่มหลายแผ่น มาวางบนผ้าปูสีหวานแหวว

อย่าให้คุณพ่อเห็นนะครับ
เด๋วพ่อจะไม่เข้าใจตุ้มเอา

:aha:

Activedivire's Photo Activedivire 12 Jan 2008

ไม่ทราบว่าตอนนี้ไปซื้อฉบับ บลูเรย์ รึยัง ครบแล้วด้วย เสียงดีมากๆเลยครับ ชัดด้วย

teak007's Photo teak007 13 Oct 2008

เรื่องนี้โคดชอบเรยครับ