`
←  DGO CLUB : PSVITA & PSP
Logo
»

มีวิธีแก้ไขมั้ยครับ load เกมจาก psn เข้า p...

bank012's Photo bank012 27 Aug 2015

มีวิธีแก้ไขมั้ยครับ load เกมจาก psn เข้า psvita ทำไมมัน error ตลอดเลยอ่ะครับ มันขึ้นว่า Could not download (C0-10932-5) แก้ไง load ใหม่เกือบรอบล่ะ บรรทัดล่างก้อเป้นนะครับ ไม่ใช่ว่า load ได้ ครับ พอ load เต้มมันจะบอก เหมือนบรรทัดแรก ครับ แต่จากที่ค้นๆ น่าจะเกิดจาก net แบบ เคเบิล ไม่ทราบว่า ใครมีวิธีแก้มั้ยครับ

luckyang's Photo luckyang 27 Aug 2015

โทรแจ้งที่ทรู