`
←  DGO DIGITAL CLUB - ข้อมูล LCD, Plasma TV และ Gadgets ใหม่ๆ
Logo
»

MiraCast EzCast Android Box ดู youtube อย่...

xxxx's Photo xxxx 13 Aug 2015

Smart TV Sony รุ่นเก่า ตอนนี้ ดู Youtube ไม่ได้แล้วครับ เลยอยากได้ อุปกรณ์ มาต่อแทน
ตอนแรก เล็ง MiraCast EzCast ไว้ เพรา ใช้ได้หลาย OS ราคาไม่แพง
แต่บางคนบอกว่า เวลา ดู พวก Video มันไม่ออกมาเป็น HD แท้ กระตุก ด้วยจริงไหมครับ
มีตัวไหน ที่เหมาะบางครับ และราคาไม่แพง

Terra's Photo Terra 13 Aug 2015

ผมกำลังเล็งเป็นพวก intel compute stick เป็นตัวเลือก

genie's Photo genie 15 Aug 2015

ลองพวก Android Box อย่าง VidOn ก็ได้ครับ ราคาแค่ 1990฿ ได้แถมแอร์เมาส์อีก

Terra, on 13 August 2015 - 11:58 AM, said:

ผมกำลังเล็งเป็นพวก intel compute stick เป็นตัวเลือก

ใช้เป็น Box อย่าง Pipo X7S ดีกว่าครับ