`
←  DGO CLUB : iGamers
Logo
»

มาเล่น เกม DRAGON QUEST MONSTER ภาษาไทย กั...

boycomic's Photo boycomic 03 Aug 2015

พอดีไปเห็นข่าวมา ว่ามี DRAGON QUEST MONSTER: SUPER LIGHT ให้โหลดแล้วในไทย และเป็นภาษาไทยด้วยครับ :on_06:

เกมส์ DRAGON QUEST MONSTER: SUPER LIGHT เป็นเกมส์ RPG บรรจุเนื้อหาเกมส์าอ้างอิงมาจาก DRAGON QUEST ต่อยอดสู่เครื่องเกม คอนโซลอันโด่งดัง
ตัวเกมส์มีระบบมากมายเพื่อรองรับการเล่นที่หลากหลาย เช่น การแข่งขันกับเพื่อน, การต่อสู้กับเหล่ามอนสเตอร์ในอารีนา, การผจญภัยในด่าน และไขปริศนาต่าง ๆ ภายในเกมส์ เพื่อมุ่งสู่การเป็นสุดยอดผู้ใช้มอนสเตอร์ ทั้งนี้
ผู้เล่นยังได้รับความตื่นตาตื่นใจไปกับกราฟฟิคที่ สวยงามและเหล่ามอนสเตอร์ที่มีมากกว่า300 ตัว
เกมส์ DRAGON QUEST MONSTER: SUPER LIGHT ภาษาไทย

ปล่อยดาวน์โหลดเร็วๆนี้บน iOS และ Android

คนที่เพิ่งเริ่มเล่น ใส่รหัสคนชวน mnNdBQgq จะได้ของดีๆไปใช้ด้วยนะครับ :o_wow:

แฟน DQ ไม่ควรพลาด :love:

hongte911's Photo hongte911 13 Aug 2015

มันส์มากว่าง iPhone ไม่ลง PS4 XBOXONE ตั้งแหงกเลย

yo7's Photo yo7 24 Aug 2015

ฝากรหัสของผมด้วยครับ

หลัง install กรอกหน้าแรกใต้ชื่อตนเองก่อนเริ่มเล่น

msnQWjyf

แล้วท่านจะได้เพชร 200 เม็ด
มอนฮากุเรเมทัล
และเงินอีก 5,000 โกลด์ครับ

ขอบคุณครับ

naknaknak's Photo naknaknak 25 Aug 2015

เล่นด้วย ว่างงง จัดดดดดดดดด