`
←  DGO DIGITAL CLUB - ข้อมูล LCD, Plasma TV และ Gadgets ใหม่ๆ
Logo
»

งบไม่เกิน 10,000 สอย TV ตัวไหนดีครับ

N_E_O's Photo N_E_O 20 Jun 2015

เจอคำสั่ง ผบทบ. ให้งบไม่เกินหมื่นมา -_-"
ไปไม่เป็นเลยครับ พี่ๆเพื่อนๆ คนไหนมีอะไรแนะนำให้เลยครับ
งบเท่านี้คงน่าจะได้แค่ 32 แต่จะยี่ห้อไหนดีนี่ดิ
ขอบคุณทุกคนค้าบบ ^^"

ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ's Photo ใหญ่สั่งข้า ฟ้าสั่งเก็บ 23 Jun 2015

เก็บเงินอีก 2 พัน สอย 42 นิ้วเลยครับ
32 นิ้วเล็กมาก ยิ่งถ้าดูหนังโดนกินขอบเข้ามาอีก ยิ่งเล็กไปกับใหญ่

แต่ถ้าวัยรุ่นใจร้อน แนะนำสอย Pana รุ่นปีใหม่ๆเลยครับ

N_E_O's Photo N_E_O 17 Jul 2015

ขอบคุณข้อมูลมากเลยค้าบบบ ^_^

ArtDVDs's Photo ArtDVDs 26 Jul 2015

ถ้าไม่เอาเลูกเล่นอะไรเลย เน้นใหญ่ ก็เพิ่มอีก 2,000 ได้ 47 นิ้ว ของ LG ครับ