`
←  DGO CLUB : PS4 & PS3
Logo
»

Killzone trailer GDC 2007

OATKK's Photo OATKK 16 Apr 2007

เจ้าเกมนี้ SONY โม้ไว้เยอะ แถมตอนงาน E3 ครั้งนั้นก็เอาภาพพรีเรนเดอร์มาโชว์ แล้วโม้ว่าเรียลไทม์ เลยค่อนข้างจะโดนเหน็บเยอะหน่อยเวลาเอาภาพจริงๆ มาโชว์ แต่ผมว่ามันก็สวยมากอยู่นะ ไม่ได้ขี้เหร่ไปจากเดิมเท่าไหร่นัก ขอให้เกมมันเสร็จเร็วๆ เหอะ รออยู่อ่ะ

deleted's Photo deleted 16 Apr 2007

ผมไม่ได้ว่าเจ้าของกระทู้นะ ออกจะขอบคุณด้วยซ้ำที่นำข่าวมาอัพเดท

แต่ว่า โซหนี้มันจะไม่ปล่อยภาพอื่นออกมาให้ดูบ้างเลยเหรอ กี่ทีๆก็เห็นแต่ภาพเนี๊ยะ

kowit_x2's Photo kowit_x2 16 Apr 2007

SONY ไม่ยอมให้ปล่อยออกมาครับ

PSM เค้าเลยวาดรูปเองซะงั้น :her

-[fuZeZa]-'s Photo -[fuZeZa]- 16 Apr 2007

10.80i HD crayon -..-||| O_o เหอๆ

coco's Photo coco 16 Apr 2007

รองานE3 ปีนั้ดีกว่า ผมว่าE3น่าจะมีอะไรที่ชัดเจนกว่านี้ แต่ถ้าหากE3ยังไม่มีอะไรเป็นชิ้นเป็นอันนี่ Sony ตายแน่ๆ

t.EXIT's Photo t.EXIT 16 Apr 2007

ชอบรูปวาดที่ 2 อ่ะคับ

BobbY_MugeN's Photo BobbY_MugeN 17 Apr 2007

อืมมม แทนที่จะปล่อยรูปในเกมส์ออกมาเยอะๆคนจะได้สนใจซื้อ ps3 กั๊กไว้อยู่ได้...หรือว่ามีไม้ตาย!! ต้องรอชม :aha:

supernamax's Photo supernamax 17 Apr 2007

ดีครับ ที่มีรูป ก็เอามาลงให้ดู วันหลัง เอาใหม่นะครับ จะคอยติดตามดู :eiei

B'o'NK's Photo B'o'NK 17 Apr 2007

เกมนี้เกทับเค้าไว้หมดหน้าตัก คงต้องรอดู ตัวจริง ปีนี้คงได้เห็นอะไรใหม่ๆบ้างนะ ข่าวนี้เหน็บได้ฮาจริงๆ :D รออยู่นะเฟร้ย

supernamax's Photo supernamax 17 Apr 2007

หน้าตา ตัวละคร มันคุ้นๆ นะครับ หุ่นล้ำบึก เหมือน เกม ค่าย ฝั่งน้อง x ครับ ถ้าออกมา สไตร์เดียวกัน ก็มันเลยครับ

JinRei's Photo JinRei 17 Apr 2007

fps อีกป่ะเนี่ยเบื่อ fps เเล้วนา เอาเกมอื่นมาบ้างอย่าง hs ไง

ar_joke's Photo ar_joke 17 Apr 2007

:555 มาฮาการ์ตูนครับ ข่าวมันไม่มีหลุดมาจริงๆ ให้ตายสิ เงียบเชียว กลัวเสียหน้า สงสัย

Guest_narepawa_* 18 Apr 2007

เอาเหอะครับ เงียบๆไว้ดีแล้ว จะได้ไม่กระสัน :hihi
โฮ๊ะๆๆ รออยู่น้อ :cry

y2oh's Photo y2oh 18 Apr 2007

KillZone บนเพลย์สอง หนุกมากก ภาพสวยมั่กๆ
จะซื้อเพลย์สามเพราะ god 3 กะ KillZone 2 เนี่ยแหล่ะ

แล้วเมื่อไหร่จะได้ซื้อหว่า... :her