`
←  DGO CLUB : iGamers
Logo
»

ใครใช้บริการ Share App ios กับ tstex8pq บ้...

Yoryos's Photo Yoryos 09 Apr 2015

ไม่ได้มีการ Update App ต่างๆ มาหลายเดือนแล้ว ส่ง PM ไปหาก็เงียบทั้งๆที่ยัง Log in เข้ามาตอบใน Board อยู่

Fite's Photo Fite 09 Apr 2015

ผมครับ แกปิดทิ้งไปแล้วนี่ อ่านใน face มีคนโอนเงินซื้อแอพแล้วไม่ได้ด้วยนะครับ ไม่รู้จริงเท็จปรการใดนะ
ส่วนตัวผมก็ช่างๆมันไปเถอะครับ 500 เท่าที่ได้ใช้แอพมามันก็คุ้มแล้วล่ะ

numgamer's Photo numgamer 10 Apr 2015

ผมก็ติดต่อเขามาหลายเดือนมากแล้ว แต่ไม่ได้รับการตอบกลับเหมือนกันครับ แต่เขาก็ยังเข้ามาดู มาอ่านตลอด

คิดว่าเขาคงเลิกทำแล้วล่ะครับ เพราะเหมือนวิธีใช้สูตรโกงซื้อ app จะโดน apple ปิดช่องโหว่ไปแล้ว ร้านอื่นๆที่ทำแบบนี้ก็หายไปเกือบหมดแล้วล่ะครับ
แต่ผมก็ไม่คิดอะไรมาก เพราะที่ได้ใช้ไปก็คุ้มแล้ว ไม่อยากตามตัว แต่ถึงยังไงเขาก็น่าจะมาบอกอะไรบ้าง ไม่ใช่ว่าเงียบไปแบบนี้

atta29's Photo atta29 10 Apr 2015

อ้อ อย่างนี้นี่เอง ถึงหายไปเลย

hokung's Photo hokung 18 Apr 2015

app ไม่เท่าไร แต่ หนังบน apple tv นี้น้อยมากๆ