`
←  Lost Planet
Logo
»

ฆ่าหนอนยังไงอ่ะคับ

Big14's Photo Big14 15 Apr 2007

ผมลองยิงมันอยู่นานพอไฟข้างตัวมันแตกเกือบหมดมันก็หายไปซักพัก แล้วกลับมาพร้อมไฟเต็มตัวใหม่ :ah

ยิงกันอยู่นานเลยอ่ะ :her

สุดท้ายก็โดนมันงาบ :cry2

ฆ่ามันได้ไงอ่ะคับ :numairu:

yanpiece's Photo yanpiece 16 Apr 2007

อ๊า พอมันหายไปสักพัก ก็หมายความว่ามันตายแล้วแหละครับ

พอจบเกม ก็จะได้ AP มา

อ๊อ เพื่อไว้ ถ้าฆ่าเสร็จแล้วก็(หรือจะไม่ฆ่าก็ได้) ไปที่สรากตึกแล้วจะเจอบอสน๊ะ

ขอบคุณครับ

turbo_geek's Photo turbo_geek 18 Apr 2007

พอมันร่วงแล้วหายไปพักนึงนั่นแหล่ะ มันตายแล้ว :555

LoVe Is's Photo LoVe Is 25 Apr 2007

:ah เปลืองกระสันมากมายงับ