`
←  Lost Planet
Logo
»

อ๊า Lost planet เล่น Online มีเก็บ Lv ด้วย...

yanpiece's Photo yanpiece 13 Apr 2007

อ๊า ตอนแรก งง ๆ อยู่ว่า ทำไมหลุดออกมาที่ Lobby ได้ มาดูอีกที อ๊ะจ๊าก เรา Lv.1 คนอื่น 30+ หมดเลย

เลยอยากจะรู้น๊ะครับ ว่าเก็บกันยังไง

ขอบคุณครับ

turbo_geek's Photo turbo_geek 18 Apr 2007

ทำแต้ม(ฆ่าคน,ปั้มเสา)ให้ได้เยอะๆ เลเวลก็จะขึ้นเองครับ ในตอนจบแต่ละแมตช์

LoVe Is's Photo LoVe Is 25 Apr 2007

ปัญหาคือเข้าห้องไม่ได้ง่า ไม่ใช่ เลเวลไม่ขึ้น :her

Goenitz's Photo Goenitz 05 May 2007

พวกเมืองนอกมันน่าเกลียด ยังกับไม่ได้ใช้สมองคิดเลยอ่ะ เห็นเลเวล 1 ปุ๊บ ทึกทักเอาเองว่า ไม่เก่ง เลยถีบออก แล้วงี้เมื่อไหร่จะได้เลเวล 2 เนี่ย

นี่มันไม่ใช่เกมภาษาซักหน่อย ใช่ว่าเลเวล 99 ยิงปืนกลนัดเดียวหรือแค่ยิงเฉี่ยวๆแบบไม่โดน แล้วเลเวล 1 จะตายงั้นแหละ เลเวล 99 ก็ยังตายเพราะเลเวล 1 ถมเถไป
Edited by Goenitz, 05 May 2007 - 01:15 PM.

turbo_geek's Photo turbo_geek 07 May 2007

ไม่ใช่ถีบออกหรอกครับ แต่เป็นที่ความเร็วเนตของท่านเองครับ

มันไม่มีระบบkickอยู่แล้ว สำหรับHost(ไม่เชื่อก็ลองCre.ห้องดูซิครับ) :ohno
Edited by turbo_geek, 07 May 2007 - 09:31 PM.

[[[PEE]]]'s Photo [[[PEE]]] 16 Aug 2007

เล่น rank สิคับ ถ้าเล่นไม่ได้แสดงว่าเป็นที่ เน็ตของท่าน ไม่ก้ที่ค่า nat ไม่ open :explain