`
←  DGO MOBILE ZONE - ข้อมูลมือถือและอุปกรณ์สื่อสารใหม่ๆ
Logo
»

สอบถามผู้รู้หน่อยครับ

marche's Photo marche 18 Dec 2014

ผมมีโน๊ต III เครื่องรองรับ 3 G เครื่องศูนย์ ประกันหมดแล้ว สภาพเครื่องไม่เคยตกไร้รอย เครื่องใช้ปรกติทุกอย่าง ใสเคสยางมีที่ปิดรูชารจ์ และรูหูฟังกันฝุ่น อุปกรณ์ครบกล่อง + แบตสำรองแท้หนึ่งก้อน และที่ชารจ์ก้อนแบตสำรองของแท้ และมีฟิล์ม กระจก ยังไม่ได้ใช้ จะปล่อย ตอนนี้ถ้าสภาพและอุปกรณ์แบบนี้ปล่อยกันประมาณเท่าไหร่หรอครับ

shush's Photo shush 20 Dec 2014

ราคามือสองร้าน aob 12500 ครับ

Marko's Photo Marko 27 Dec 2014

ปล่อยในเน็ท เอง คงด้วยหมื่นต้นๆ ถ้าปล่อยร้านคงโดนกดอีก เหลือหมื่น หรือต่ำกว่า