`
←  Ghost Recons / Rainbow Six Vegas / Call of Duty MW / Battlefield
Logo
»

Meeting สักครั้งดีไหม

LDS Drive's Photo LDS Drive 13 Apr 2007

อย่าลืมเก็บภาพมาฝากคนที่ไม่ได้ไปด้วยนะครับ (โดยเฉพาะทีเผลอ) :aha:

saw's Photo saw 13 Apr 2007

เสริมคุณ nik ครับ ฟอร์จูนลานกิจกรรมชั้น 3 ที่ขายคอมเยอะๆ ฝั่งเดียวกับธนาคารกรุงเทพครับ

ไม่ใช่ฝั่งโรงแรมนะครับสำหรับคนที่ไม่เคยไป
Edited by saw, 13 April 2007 - 01:43 AM.

TechEnthu's Photo TechEnthu 13 Apr 2007

ไม่เคยไปเองครับ

ไปรถไฟใต้ดิน ไปยังไงอ่ะพี่ ?
สถานีรัชดา ใช่ป่ะพี่ แล้วขึ้นบันไดไหนหว่า

งงตึ้บ เรย ช่วยป๋มด้วย

LDS Drive's Photo LDS Drive 13 Apr 2007

พระราม 9 ครับ ขึ้นบันไดไหนก็ได้ครับแต่ให้ไปตรงที่มีร้านเยอะๆแล้วจะเจอธนาคารเอง (ผมไม่ไปน้าาา) ถ่ายรูปมาด้วยนะคราบบบบ :cry2

KappaMan's Photo KappaMan 13 Apr 2007

แล้วพี่เป๊าเบอร์อะไรละคับ ไม่บอกไว้ด้วย :her

nooknik's Photo nooknik 13 Apr 2007

:ah ลืมได้ไงเนี้ยยยยย

ส่วนนี้คือสาเหตุที่คุณมินิเกย์เซ่อ มากๆๆ ไม่ยอมมา
Edited by nooknik, 16 April 2007 - 12:40 AM.

พี่แกเล่นซ้อมก่อนวันจริงเลย :wow

MADOKA's Photo MADOKA 13 Apr 2007

รายงานตัวครับ ถึงบ้านโดยปลอดภัย เเต่ เเสบ.....ชมัด สนุกมากครับคุยกันมันดี

เสียดายเเทนคนที่ไปไม่ได้อ่ะครับ สนุกมาก :numairu:

ปล.คุณ กลม หล่อมักมาก เจอเค้าในเกมยิงไม่ลงเเละ มือไม้สั่น :shame

รูปล่ะครับ อยู่ไหน! :getout

jaraba's Photo jaraba 13 Apr 2007

ขอรูบหน่อยครับ

Funky Caz's Photo Funky Caz 13 Apr 2007

กลับถึงบ้านแล้วเช่นกันค่ะ วันนี้หนุกมั๊กๆ(แต่ละคนไม่เหมือนที่จินตนาการไว้เลย)
คราวหน้ามากันครบๆนะคะ หนุกจริงๆ(แต่เมื่อยปากเพราะแย่งกันพูดนี่ล่ะค่ะ)

ปล.คุณผ้าอ้อมเด็กสำเร็จรูป คุณอย่ามาเกย์น่า ชอบคุณกลมแล้วเอาแฟนมาอ้างก็บอกมาเหอะ :angry
พี่เป้าพี่หนุ่มกว่าที่คิด ตัวจิงหล่อๆ คอนเฟริ์ม
คุณTechEnthu(แจง)เป็นเด็กตัวสูงจัง(ตอนคุณทำกล้องตก ดาวแอบเห็นเหงื่อคุณออกนะ):her
คุณNooknik แกอายกล้องค่ะกลัวเจอโจทย์(โจทย์เกย์)
คุณCadiacหนุ่มขี้อาย ได้ยินเสียงคุณน้อยมากแต่แกน่ารักค่ะ
คุณArt หน้าคุณไม่เหมือนคนเล่นเกมส์เลย เหมือนนักดนตรีมากกว่า(สรุปว่าใช่ป่ะ)
คุณSAW มาช้าสุดค่ะ เพราะกลัวแกจะไม่เด่น :555
น้ำจิ้มกับน้องชายรีบกลับค่ะ เพราะแกจะรีบกลับไปเล่นหนัง(เมล์นรก)
ส่วนคุณกลม..คนนี้ไม่กล้าเม้าท์ เว้นไว้เป็นที่เข้าใจ(คนนี้วางบนหิ้งเพคะ) :aha:
ส่วนตัวดาว..ไปก็นึกว่าจะเด่นเพราะคิดว่าเป็นผู้หญิงคนเดียว แต่เปล่าเลยค่ะไม่เป็นที่นิยม เพราะไปกับก๊วนชาวเกย์นี่คะ
ว่างแล้วดาวจะรีบเอารูปมาลงให้นะคะ :bye

คุณดาวรายงานข่าวได้ดีมากเลยครับ

คุณ Tech หวังว่ากล้องคงไม่พังนะครับ อยากเห็นรูป :wow

titti's Photo titti 14 Apr 2007

ชมแบบนี้ผมเขิลแย่เลยอะ ที่ไม่ค่อยพูดนี่ อายคับ ผู้ชายอยู่เยอะ :aha:

Vengar's Photo Vengar 14 Apr 2007

กล้องพังไปแล้วครับ เอารูปออกไม่ได้ รู้สึกมันจะช๊อต SD การ์ดฟังเลย

OceaNiCa's Photo OceaNiCa 14 Apr 2007

View PostVengar, on Apr 14 2007, 01:49 AM, said:

กล้องพังไปแล้วครับ เอารูปออกไม่ได้ รู้สึกมันจะช๊อต SD การ์ดฟังเลย

OMG!!!

Old Military Gay

เอ้ย

Oh My God

ล้อเล่นใช่ม๊า :eiei

abominog's Photo abominog 14 Apr 2007

เมื่อคืนกลับถึงบ้านก็นอนเลย เนื่องจากอ่อนเพลียจากการเม๊าท์แตกกับเหล่าเกมส์เมอร์ทั้งหลาย แต่ละคนไม่เหมือนอย่างที่คิดไว้ในใจ คุณดาวอธิบายไว้หมดแล้ว แต่เรื่องเกมส์ทุกคนเซียน ๆ ทั้งนั้น :her ได้ความรู้ใหม่ ๆ เยอะมาก ทั้งเทคนิคการใช้ sniper จากคุณ mamypoko ใครที่เล่น ๆ แล้วหลับไปเลยเพราะ sniper ไม่ต้องแปลกใจ พี่แกเล่นจำการเล่นของแต่ละคนไว้เลย ว่าเดินแบบไหน เวลาโดนยิงจะวิ่งแบบไหน OMG :ah แล้วใครจะไปเหลือ :cry2 คุณกลม ก็ใช่ย่อย คุณดาวก็ใช่เล่น :555 สวย หล่อ เหมาะกันมาก คุณ ซอดีจีโอ้ววววว เสียงแกในเกมส์กับเสียงจริงเหมือนแบบมาเต็มร้อยเลย ไม่ต้องเดา คุณอาร์ตก็เกมส์เมอร์คอแข็ง ล่อขวดเขียวไปหลาย ยังลื่นอยู่เลย คุณก๊าบ คุณเสก น้องแจง ก็นิสัยดี กันเองมาก ๆ

แต่ที่อึ้งมากก็ตาน้ำจิ้ม เห็นแล้วไม่น่าเชื่อ นี้หรือหมอจิ้ม หมอผีซะมากกว่า ตอนนี้ได้น้อง x มาใหม่แล้เว คงได้มาหลอกหลอนเพื่อน ๆ ไปอีกนาน :ohmygod

และสำคัญที่สุดต้องขอขอบคุณ คุณ nooknik เกมส์เมอร์มาดสถาปัด ที่ทำให้เกิดการสังสรรค์ครั้งนี้ขึ้นมาได้ :kanoiyom

เพื่อน ๆ ที่พลาดครั้งนี้หลายคนเนื่องจากไปต่างจังหวัด ไว้คราวหน้าแล้วกัน ผมเป็นโต้โผให้เองก็ได้

แล้วเจอกันเย็นนี้ครับ ขอไปเล่นน้ำกับเพื่อน ๆ วัยรุ่นหน่อย

WRX's Photo WRX 14 Apr 2007

พึ่งกลับมาจากต่างจังหวัดเองครับ เสียดายมากๆที่ไม่ได้ไป รับรองมีนอกรอบอีกแน่ๆ อิ อิ :555

TechEnthu's Photo TechEnthu 14 Apr 2007

:cry

น้องแบ้ง's Photo น้องแบ้ง 15 Apr 2007

อยากไปจังเลยอะๆๆๆๆ

Funky Caz's Photo Funky Caz 16 Apr 2007

ลงรูปวัน Meeting RB6 ให้แล้วนะคะ อย่าลืมไปดูกันนะ :bye