`
←  DGO CLUB : PS4 & PS3
Logo
»

เล่นจบแล้ว ครับ เป่า ยิง ฉุบ เลือดกำเดาไหล...

supernamax's Photo supernamax 05 Apr 2007

:eiei เมื่อวานนี้เป็นวันหยุดของผม หลังจากไปทำ ธุระกิจเสร็จ ผม เล่นเกม เป่า ยิง ฉุบ จบ แล้ว ครับ ส่วน ตัว ผม เป่า แพ้ ตลอด ผม เลย จ้าง เด็ก แถว บ้าน มา นั่ง เป่า ยิง ฉุบ แทน ตัว ผม เพราะว่า เด็กๆ แถว บ้าน มัน เป่า ยิง ฉุบ เก่ง กัน ทั้งนั้น ครับ เลย เป่า ยิง ฉุบ กันทั้ง วัน เลย

หน้าแดง กันไปตามๆ กัน เลย ครับ ( ตัวผู้เล่นนะครับ ) ส่วนตัวผม นั่ง ลุ้น ตลอด เลยครับ นางเอก ทั้ง 9 คน ถูก จับถอด เสื้อ ผ้า หมด แล้วครับ

และตอนนี้ ก็ ได้ พลาสเวิดส์ ครบ ทั้ง 9 คน แล้ว ครับ

ตอนนี้ ผม ขอ ประกาศ ว่า ใครมี เกม RESISTANCE หรือ MOTORSTORM จะเอามา แลกกับ เกม เป่า ยิง ฉุบ ของผม ก็ ได้น่ะ ครับ
เพราะเด็ก ๆ แถว บ้าน เริ่ม จะ เข้า บ้านผม ชัก จะ เริ่ม เยอะแล้ว จะเข้า มา เปิด ผ้า นางแบบ อยู่ เรื่อยๆ เลย ขนาดเล่น จบแล้ว นะ

ผม สุพจน์ เบอร์บ้าน 02-451-6069 ตอนกลางคืน

เบอร์ที่ทำงาน 02-467-1111 ต่อ 3174 ตอนกลางวัน

ขอบคุณ ครับ :kanoiyom

ขอรับ แลก อย่าง เดียวนะครับ อยากลองเล่น เกม อื่น บ้าง ครับ :eiei

tekkenman's Photo tekkenman 05 Apr 2007

เห็นหนวดที่ทำจากสาหร่ายไหมครับ อิอิ

deleted's Photo deleted 05 Apr 2007

เห็นคุณ tekkenman ขายอยู่อ่ะ motorstrom เนี่ย

น่าจะเอามาแลกนะเนี่ย

:eiei

supernamax's Photo supernamax 05 Apr 2007

เห็น หุ่น แล้ว จะบอก ว่า ม๊ายก๊อด :eiei

High's Photo High 05 Apr 2007

ใครเป็นคนสร้างเกมส์นี้ขึ้นมาเนียะ :mad สร้างมาได้ไปหานางแบบมาจากไหนด้วยอ่า :aha:

แต่ก้อน่าเล่นอ่า :555

นางแบบ พวก ที่เล่น หนัง AV ต่างๆ แน่ เลย ครับ พวก โน ตม ทั้งนั้น เลย :eiei

Mysteryman's Photo Mysteryman 05 Apr 2007

เลือดกำเดาไม่ไหลแต่อย่างอื่นไหลรึป่าวครับ :aha:

tekkenman's Photo tekkenman 05 Apr 2007

กระทู้นี้ ทิชชู่ กระจาย ฮ่า ๆ ๆ ๆ

Mr.Yo's Photo Mr.Yo 05 Apr 2007

เลือดกำเดาไม่ไหลแต่อย่างอื่นไหลรึป่าวครับ
อะไรไหลอะ :confuse

View Posttekkenman, on Apr 5 2007, 12:56 PM, said:

กระทู้นี้ ทิชชู่ กระจาย ฮ่า ๆ ๆ ๆ

ทามไมต้องทิชชู่ด้วย :confuse
Edited by Mr.Yo, 05 April 2007 - 02:03 PM.

katikung555's Photo katikung555 05 Apr 2007

capture ภาพมาแบ่งปันกันบ้างสิครับ :aha:

ผมเองก็อยากกระฉูดบ้าง :her

(เลือดกำเดานะ)

adisakaoo's Photo adisakaoo 06 Apr 2007

View Postkatikung555, on Apr 5 2007, 11:27 PM, said:

capture ภาพมาแบ่งปันกันบ้างสิครับ :aha:

ผมเองก็อยากกระฉูดบ้าง :her

(เลือดกำเดานะ)

หนับหนุน ๆ แต่ระวังจะโดนแบนภาพนะครับ :aha:

sora's Photo sora 06 Apr 2007

ถึงเจ้าของกระทู้

ขณะนี้ เจ้าหน้าที่ของกระทรวงวัฒนธรรม ล้อมบ้านท่านไว้ทุกด้านแล้ว

supernamax's Photo supernamax 06 Apr 2007

ตอนนี้ ผม ได้ หนี ออก ทาง ประตู หลังบ้านแล้ว ฮิฮิฮิ

t.EXIT's Photo t.EXIT 06 Apr 2007

สงสารเด็ก :ah

แต่อิจฉามากกว่า :angry

MaiRuVa's Photo MaiRuVa 08 Apr 2007

Cap รูปแล้ว Pm มาเลยครับ :555 รออยู่ๆ

nuiiiun's Photo nuiiiun 09 Apr 2007

View PostMaiRuVa, on Apr 8 2007, 02:17 PM, said:

Cap รูปแล้ว Pm มาเลยครับ :555 รออยู่ๆ

ผมก้อซื้อแต่ภาคของ PSP อ่ะครับเล่นแป๊บเดียวจบเลย อยากรู้ว่าของ PS3 มีไรให้ดูเยอะหรือป่าว
เห็นถึงตรงไหน ของ PSP บางคนชนะแล้วเห็นแค่ชุดว่ายน้ำ บางคนก้อข้างบน แต่ไม่มีข้างล่างให้ดูครับ
อยากรู้ว่าดีไหมจะไปถอยมาเล่นมั่งครับ ขอบคุณครับ

kiddysiam's Photo kiddysiam 21 Feb 2010

เธชเธธเธ”เธขเธญเธ”เธ„เธฃเธฑเธš