`
←  DGO CLUB : PS4 & PS3
Logo
»

รวมไอดีคนเล่น diablo 3 ใน ps4

Ekaluke's Photo Ekaluke 23 Aug 2014

พอดีเพิ่งได้แผ่นมาเลยย้ายสำมะโนครัวจาก pc มาใน ps4 ซะเลย ได้นั่งเอนหลังเล่นชิลๆก็เป็นความรู้สึกที่ดีไปอีกแบบ หลังจากที่นั่งหลังขดหลังแข็งเล่นบนคอมฯมาแรมปี-.-" แต่ว่าจังหวะเกม กับการควบคุมเปลี่ยนไปพอควรเลยตรับ ต้องใช้เวลาปรับตัวนิดนึง ตอนนี้กำลังปั้นคุณครูง่อยๆอยู่ตัว เอาเป็นว่าใครเล่น โพสไอดี+ช่วงเวลาที่เล่น ไว้ได้เลยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ekaluke666 ผมเล่นตลอด เล่นเรื่อยๆ แต่จะออนฯบ่อยสุดช่วง สี่ทุ่มเป็นต้นไปครับ
Edited by lengga, 27 August 2014 - 11:51 AM.

MikAFeveR's Photo MikAFeveR 23 Aug 2014

เพิ่งเล่นไปได้หน่อยนึงครับ

Psn : Trollius_U

swizz's Photo swizz 23 Aug 2014

ขอแจมด้วยคนครับ ลองเมื่อคืนสนุกมากๆ

psn : Petenarat

Neoz's Photo Neoz 23 Aug 2014

เพิ่มเติมนิดนะครับ ภาคนี้ มีระบบของขวัญด้วยนะครับ

เวลาเราเล่นไป ศัตรู จะดร๊อปไอเทมที่เป็นกล่องของขวัญ ที่มีชื่อเพื่อนเราแป๊ะอยู่ (ใช้เองไม่ได้)

เรากดใช้เพื่อนคนนั้นๆจะได้ของ Legendary แบบสุ่ม

ตอนเพื่อนเราเล่นก็จะเหมือนกันครับ เพื่อนเราบางคนจะสุ่มดร๊อปของขวัญที่เป็นชื่อเราได้มา เค้าส่งมาเราก็ได้ของขวัญ

เพราะงั้นแอดกันไว้เยอะๆครับ ไม่จำเป็นต้องเล่นด้วยกันก็ได้ประโยชน์

AlicezRayz

NeozRayz

สองไอดีครับแอดมาได้เลยฮะ

Guitar_O+'s Photo Guitar_O+ 23 Aug 2014

เดี๋ยวตามมาแอด นะครับ
อยากเล่น แต่ ไม่ค่อยมีเวลาเล่นเลย ส่วนใหญ่เล่นหลังเที่ยงคืน

Masaru's Photo Masaru 23 Aug 2014

id: noppong_th ครับ
พึ่งเล่นครับ

RPGCrazii's Photo RPGCrazii 23 Aug 2014

ผม่น 20.00-23.00น ทุกวันครับ
RPGCrazii ครับ

LeoGinkaman's Photo LeoGinkaman 23 Aug 2014

วันที่30-31 จะกดจาก psn ครับ ช่วงวันเกิดผมพอดี เมียไม่น่าจะด่า หรือไม่ก็โดนด่าฉลองวันเกิด โอ้เย~~~

drizzyman28's Photo drizzyman28 23 Aug 2014

ของผม atomz24 ครับ

solo_M's Photo solo_M 23 Aug 2014

เล่นถึง Chap 2 นิดๆคับ
mysoungmysoul : PSN

ขอแอดท่านอื่นด้วยนะคับ ขอบคุณครับ

proskuneo's Photo proskuneo 23 Aug 2014

ผมก็เลิกจาก pc มาครับ ไม่ไหว นิ้วชี้จะล๊อคอยู่แล้ว ไม่ไหวๆ

Psn : Proskuneo

ครับ

p-sawang's Photo p-sawang 23 Aug 2014

ขอ add นะคับบ

aiekung's Photo aiekung 23 Aug 2014

PSN US : Jukgapong

แอดกันมาเลยครับ ^^

Edited by aiekung, 27 August 2014 - 05:11 PM.

hmashin's Photo hmashin 23 Aug 2014

psn: hmashin
รอแผ่นวันจันทร์ครับ

luckyang's Photo luckyang 23 Aug 2014

perfer88 แอดมาเลย เล่น มันติเมื่อคืนแล้วอย่างมันส์ครับ

achakul's Photo achakul 23 Aug 2014

achakul ครับ คาดว่าเล่นยาวแน่นอนครับ

rorkung's Photo rorkung 23 Aug 2014

ผมขอถามนอกเรื่องนิดนึงครับ ภาคนี้ทำไมผมกดเก็บของเวลาศัตรู drop ของ แล้วตัวผมเก็บมันชอบเข้าตัวอีกตัวนึงที่แฟนผมเล่นตลอดเลยอ่ะครับ
พอดีผมเล่นกะแฟน 2 คน ของส้ม drop ทีไรพุ่งไปเก็บแย่ง เด้งเข้าตัวแฟนตลอดเลยย
ใครพอจะทราบมั้ยครับ

zample's Photo zample 24 Aug 2014

Zample_TH ครับ

swizz's Photo swizz 24 Aug 2014

View Postrorkung, on 23 August 2014 - 09:05 PM, said:

ผมขอถามนอกเรื่องนิดนึงครับ ภาคนี้ทำไมผมกดเก็บของเวลาศัตรู drop ของ แล้วตัวผมเก็บมันชอบเข้าตัวอีกตัวนึงที่แฟนผมเล่นตลอดเลยอ่ะครับ
พอดีผมเล่นกะแฟน 2 คน ของส้ม drop ทีไรพุ่งไปเก็บแย่ง เด้งเข้าตัวแฟนตลอดเลยย

เวลาของตกมันจะบอกอยู่แล้วครับว่าเป็นของ P1 หรือ P2 เก็บไปก่อนแล้วค่อยโยนให้กันก็ได้ครับ

Neoz's Photo Neoz 24 Aug 2014

View Postrorkung, on 23 August 2014 - 09:05 PM, said:

จริงๆแล้วคือมันเป็นระบบ Smart Loot ครับถ้าไอเทมชิ้นนั้น Stat เป็นของใคร คนนั้นจะได้ไปครับ

ยกตัวอย่าง ถ้าผมเล่น Class ใช้ STR เป็นหลัก แฟนผม INT เป็นหลัก ถ้าของหล่นมา แล้ว Stat มันเป็น INT นำ

ไม่ว่าใครจะเก็บก็จะเข้าตัวที่ใช้ INT นำก่อนเสมอครับ แต่ถ้าของที่ STR นำหล่น ถึงแฟนท่านเก็บก็จะเข้าตัวท่านให้เองฮะ