`
←  DGO Collector Club - พื้นที่แสดงของสะสมที่คุณภูมิใจ
Logo
»

นานๆจะโชว์สักที My Gaming Setup & Figu...

MR.Ganger's Photo MR.Ganger 09 Aug 2014

My Gaming Setup & Figure Collection: 2014 Edition

อาจจะเก่าสักหน่อยนะครับ เพราะรูปพวกนี้ผมถ่ายไว้เมื่อประมาณ 4 เดือนที่แล้ว และไม่ได้อัพเดทอะไรเพิ่มเท่าไหร่เลย...

>> Full size <<

และรูปพวกนี้จะเป็นชั้นวาง ที่สั้งทำเพิ่มเมื่อสองเดือนก่อนครับ และรูปเกมทั้งหมดเท่าที่มีในตอนนี้
ส่วนฟิกเกอร์ และอื่นๆยังไม่มีเวลาถ่ายเพิ่มเลยครับ ฮาาาาาา

และสุดท้าย คอมมิคซีรี่ย์ The New 52 จาก DC ที่เพิ่งจะเริ่มเก็บสะสมครับ
โดยจะเน้นที่ตัวละครผู้หญิงเป็นหลัก และสำหรับฝั่ง Marvel คงจะเก็บแต่ X-23 กับ Wolverine

สำหรับใครที่อยากจะรับชมต่อ >>สามารถตามไปเสพได้ที่ลิ้งนี้เลยนะครับ<<

และต้องขอขอบคุณทุกๆท่านมากครับ ที่เข้ามารับชม xDD

ปล. รายชื่อฟิกเกอร์และของสะสมอื่นๆที่มีอยู่ทั้งหมดในตอนนี้สามารถรับชมได้ที่ >> http://bit.ly/MFCDevilTakoyaki

Edited by MR.Ganger, 10 August 2014 - 12:16 AM.

gamer's Photo gamer 09 Aug 2014

แวะมาชม :like:

scotch_whisky's Photo scotch_whisky 12 Aug 2014

อย่างแจ่ม

pee po's Photo pee po 14 Aug 2014

ตู้ฟิกเกอร์ งบเท่าไรครับ สวยจัง

piti2527's Photo piti2527 15 Aug 2014

สวยและเป็นระเบียบมากครับ

Ka-ToA's Photo Ka-ToA 11 Sep 2014

ชอบมากครับ ขาวๆสวยๆ

kirari's Photo kirari 12 Sep 2014

ตู้สวยมากครับ ของข้างในไม่ต้องพูดถึง 555

gchoi's Photo gchoi 23 Sep 2014

สั่งทำชั้นแพงไหมครับ ทาสีหรือว่าเป็นแผ่นหุ้มอีกที

Master job's Photo Master job 07 Oct 2014

สวยสมชื่อ

Maburu's Photo Maburu 10 Oct 2014

สวยงามมากครับ ห้องในฝันของผมเลยยยยย

titipan's Photo titipan 09 Nov 2014

ตาร้อนๆยังงัยไม่รุอ่ะครับ

lozelot's Photo lozelot 13 Nov 2014

งามงดมากๆครับ