`
←  Winning Eleven & FIFA
Logo
»

สอบถามครับ fifa 14 fut mode

miyalovic's Photo miyalovic 26 Jul 2014

ขอสอบถามหน่อยครับ โหมด fut เวลาซื้อการ์ดนักเตะมาแล้วนำมาใช้ มันจำกัดจำนวนการลงเล่นด้วยหรอครับ เล่นไปซักพักเริ่มทยอยขึิ้นรูปใบสัญญากันหมด คือต้องใช้ item เพิ่มสัญญาการลงเตะถึงจะเตะต่อได้ แต่ item มันมีน้อยมาก เลยอยากจะสอบถามครับ หรือว่าต้องเวียนซื้อนักเตะบ่อยๆครับ

โหมดนี้ทำเอาผมเล่นแบบ offline ไม่ได้เลย สนุกโคตรๆจริงๆ 55 แต่ก็ยากที่จะชนะมากๆครับ

yutakakaito's Photo yutakakaito 27 Jul 2014

ต้องเข้าไปซื้อ card contract มาเติมครับ
พอมีเงินอย่าลืมซื้อผู้จัดการที่มี contract + หลายๆใบเพื่อเติมแล้วได้ % เพิ่ม

miyalovic's Photo miyalovic 30 Jul 2014

อ่อ ขอบคุณมากครับ