`
←  DGO CLUB : PS4 & PS3
Logo
»

ps3 เล่นเกมส์ได้ทุกzoneเหมือนpsp หรือเปล่า...

duedue's Photo duedue 31 Mar 2007

อยากรู้ว่าแผ่นเกมส์ Blu rayเล่นได้ทุกzone หรือเปล่าครับ
หรือว่าต้องแยก zoneใครzoneมัน???

supernamax's Photo supernamax 31 Mar 2007

เล่น ได้ ทุก โซน ครับ ไม่ล็อค โซน ครับ

แถม ยัง ปรับ เปลี่ยน ภาษา ได้ ด้วย ฮิฮิฮิ

duedue's Photo duedue 31 Mar 2007

ขอบคุณมากครับสำหรับคำตอบ

kiddysiam's Photo kiddysiam 21 Feb 2010

เน„เธ”เน‰เธ„เธฃเธฑเธšเน„เธกเนˆเธฅเน‡เธญเธเน‚เธ‹เธ™