`
←  DGO CLUB : PS4 & PS3
Logo
»

ช่วงนี้ บอร์ด เหงาๆ เลยขอรีวิวเกม เป่า ยิง...

supernamax's Photo supernamax 31 Mar 2007

:explain พอดี เพิ่งได้แผ่น มาเมื่อวาน ตอน เที่ยงๆ ที่บ้านโทรมาบอก ที่ทำงานว่าแผ่น เป่า ยิง ฉุบ มาแล้ว หลังจากที่ผมเลิกงาน กลับถึงบ้าน ประมาณ
4 ทุ่ม อาบน้ำเสร็จ ก็ เลย ขอลอง แผ่น ดู หน่อย
สำหรับเกม นี้ ตอนแรก ลองใส่แผ่น แล้วเข้าไปใน โหมดเกม ปรากฎว่า ไม่มีรูป แผ่นดิส ขึ้นมา ก็เลยต้อง ลองย้าย เข้าไปดูในโหมด มู่วี่ ดู
ปรากฎว่า อ้า เริ่ม มี รูปแผ่น ดิส สีฟ้าแล้ว เกมมันจะเข้า หน้า จอ ให้ เอง
จากนั้น จะปรากฎ รูป นางแบบ น่ารัก น่าชัง มาให้ 9 คน ด้วยกัน ให้เลือก เล่น ว่า จะ ชอบ เป่า ยิง ฉุบ กับ นางแบบ คนไหน
ถ้า เลือก นางแบบ คน แรก การเต้นก่อนให้เป่า ยิง ฉุบ ของเธอ จะค่อนข้าง แข็งๆ กระโดก กระเดก ( แต่ตัวเธอ ก็น่ารัก ดีนะ )
การเล่น ก็ไม่ยาก ครับ มี รูป ค้อน กรรไกร กระดาษ อยู่บนหน้า จอ ด้าน ซ้าย ให้เลือก โดย ใช้แกน อะนาล็อก ด้านซ้ายมือเป็น ตัวเลื่อน เลือก
ว่า จะ เอา ค้อน กรรไกร หรือ กระดาษ
จาก นั้น ก็ วัด ดวง เลย ครับ ว่า จะอยาก เปิด ของ ใคร ก่อน อิอิอิ สวยๆ น่ารัก ทั้งนั้น :eiei

deleted's Photo deleted 31 Mar 2007

:555 :555 :555

deleted's Photo deleted 31 Mar 2007

เห็นหนวดมังกรบ้างหรือยังครับ

:eiei :eiei :eiei

Keawzaao~*`'s Photo Keawzaao~*` 31 Mar 2007

อยากเล่นมั้ง......... :555

High's Photo High 31 Mar 2007

เกมส์ไรเนียะมีงี้ด้วย :mad

tekkenman's Photo tekkenman 31 Mar 2007

อิอิ ซื้อทิชชู่ ไว้ยังครับ จะได้ไปเล่น ชั่วโมงละ 20

supernamax's Photo supernamax 31 Mar 2007

นางแบบ บาง คน จับทาง ง่าย นางแบบ บางคน ก็ จับ ทาง ยาก ครับ แต่ ก็ ได้ ลุ้น ดี ครับ
เหมาะ สำหรับ เล่น กัน ใน หมู่ พวก หัว งู ครับ

senn's Photo senn 31 Mar 2007

เลิกเล่นแล้วขอซื้อต่อ นะครับ หุ หุ หุ :aha: :wow

Genexix's Photo Genexix 31 Mar 2007

อาบน้ำมาแล้วค่อยเล่น เล่นเสร็จอาบน้ำอีกรอบป่าวครับ อิอิ อุุอุ

klang9's Photo klang9 31 Mar 2007

ถ ถ ถ ถ ถอด ด้วยอ่ะเป่าคับ

รีวิวเฉยๆไม่ดีนะครับ

ต้องมีภาพปลากรอบด้วย :555

มีภาพ ประ กอบ ก็ โดน แบน นะซิ เยาวชน ของชาติ ดู กัน เยอะ อยู่ อิอิอิ :eiei

armannza's Photo armannza 31 Mar 2007

โอย เหงมีแต่แก่ๆ เอาภาพมาเรย อิอิอิอิอิอิอิ

kem's Photo kem 31 Mar 2007

ร...รูป :cry2
ขอรูป :cry2

นางแบบ มี 9 คน เอา คนไหน ก่อน ดี หว่า

hamtaro's Photo hamtaro 31 Mar 2007

มันถอดผ้าได้หมดทุกคนเลยไหมครับถ้าได้หมดจะซื้อมาเล่นมั่งแบบแก้หมดตัวไม่เหลือซักชิ้นนะงับ หุหุ
Edited by hamtaro, 31 March 2007 - 07:53 PM.

Charlotte's Photo Charlotte 31 Mar 2007

ขอภาพครับ ขอภาพ :aha:

Ducati999's Photo Ducati999 01 Apr 2007

:angry ทำงี้ได้ไง มารีวิว แต่ไม่มีรูปประกอบ ไปทำมาใหม่มีรูปด้วย :aha:

aunn's Photo aunn 03 Apr 2007

:numairu: ได้รูปคงดีนะครับผม :wow

kiddysiam's Photo kiddysiam 21 Feb 2010

yoyo_35.gif เธ™เนˆเธฒเน€เธฅเนˆเธ™เธกเธฒเธฒเธเธเธเธเธเธเธเธเธเธเธ