`
←  WINNING ELEVEN & FIFA
Logo
»

ผมเล่น fifa 14 แผ่นกุ๊กกู๋ ครับ ช่วยผมหน่...

Gymz's Photo Gymz 28 May 2014

ผมอัพเดทตัวไม่ได้ครับ เซิทกูเกิ้ล เจอวิธีคือ โหลด อัพเดทตัวมา แล้วลงผ่านโปรแกรม horizon ไปแฟรชไดร์ฟ ผมทำตามวิธีทุกอย่าง แต่ดันเจอปัญหาเรื่อง title ไอดีไม่ตรงกับที่เกม เพราะตัวไฟล์มันเปน id 0000000 ซึ่งในคลิปตัวอย่างนั้น title id ของเกมตรงกัน แต่ไม่รู้จะเปลี่ยนอย่างไร ผมจึงลองก๊อบลงไปในเครื่องทั้งๆ ที่ไม่ตรง แต่เกมไม่ปรากฏการเปลี่ยนเปลงอะไรเลย มีวิธีแก้มั้ยครับ ช่วยผมทีครับ หรือใครมีอัพเดทตัววิธีอื่นแนะนำผมด้วยนะครับ ขอบคุนมากครับ