`
←  DGO SOUL CLUB - แหล่งกินแหล่งท่องเที่ยวสำหรับทุกคน
Logo
»

ขออนุญาต DGO แนะนำร้านสุกี้แห้ง/สุกี้น้ำ ส...

exersign's Photo exersign 04 May 2014

ขออนุญาต DGO แนะนำร้านสุกี้แห้ง/สุกี้น้ำ สูตรโบราณ 60ปี ย่านสาธุประดิษฐ์ครับ
ก่อนอื่นหากผมโพสของไม่เหมาะสม หรือไม่ถูกต้องตามกฏระเบียบของ DGO ผมกราบขออภัยเป็นอย่างสูงนะครับ

ชื่อร้าน "เป่าซิงสุกี้" ครับผม ร้านตั้งอยู่ที่ถนนสาธุประดิษฐ์ ใกล้แยกสาธุ-สะพาน3 ตรงข้ามสาธุประดิษฐ์ ซอย 6 ครับ
ป้ายร้านสีส้มชัดเจนสวยงาม ออกแบบงานGraphics โดยผมเองทั้งร้านครับ
เป็นประเภทสุกี้จานด่วนคือ สุกี้แห้ง และสุกี้น้ำ สูตรโบราณ 60 ปี ใช้เครื่องปรุงสูตรโบราณ
ที่ถ่ายทอดโดยตรงจากฝีมือ อาม่าครับ รสชาติอร่อยลึกซึ๊ง

เรียนเชิญเข้าไปชมร้านได้ที่แฟนเพจด้านล่างนี้ครับ
https://www.facebook.com/baoxingsuki

และเรียนเชิญพี่ๆน้องๆ DGO ทุกท่านแวะมาอุดหนุนนะครับ
ขอบพระคุณ DGO เป็นอย่างสูงครับผม

ขออนุญาต DGO แนะนำร้านสุกี้แห้ง/สุกี้น้ำ สูตรโบราณ 60ปี ย่านสาธุประดิษฐ์ครับ
ก่อนอื่นหากผมโพสของไม่เหมาะสม หรือไม่ถูกต้องตามกฏระเบียบของ DGO ผมกราบขออภัยเป็นอย่างสูงนะครับ

ชื่อร้าน "เป่าซิงสุกี้" ครับผม ร้านตั้งอยู่ที่ถนนสาธุประดิษฐ์ ใกล้แยกสาธุ-สะพาน3 ตรงข้ามสาธุประดิษฐ์ ซอย 6 ครับ
ป้ายร้านสีส้มชัดเจนสวยงาม ออกแบบงานGraphics โดยผมเองทั้งร้านครับ
เป็นประเภทสุกี้จานด่วนคือ สุกี้แห้ง และสุกี้น้ำสูตรโบราณ 60 ปี ใช้เครื่องปรุงสูตรโบราณ
ที่ถ่ายทอดโดยตรงจากฝีมือ อาม่าครับ รสชาติอร่อยลึกซึ๊ง

เรียนเชิญเข้าไปชมร้านได้ที่แฟนเพจด้านล่างนี้ครับ
https://www.facebook.com/baoxingsuki

และเรียนเชิญพี่ๆ DGO ทุกท่านแวะมาอุดหนุนนะครับ
ขอบพระคุณ DGO เป็นอย่างสูงครับผม

Fite's Photo Fite 06 May 2014

ใกล้บ้านแฮะเดี๋ยววันนี้แวะไปอุดหนุนครับ

Drunkindonat's Photo Drunkindonat 06 May 2014

ไปแถวนั้นบ่อยเหมือนกัน จะแวะไปชิมนะครับ

kim10's Photo kim10 06 May 2014

โอ้วของท่านเองหรอครับ ผมผ่านบ่อยยังไม่เคยเทสเลย
ไม่ทราบว่ามีส่วนลดมั้ยครับ อิอิ

ppao's Photo ppao 06 May 2014

หิวเบย

joah's Photo joah 06 May 2014

อร่อยครับ ลองแล้ว

Fite's Photo Fite 06 May 2014

วันนี้ไปลองมาแล้วครับ ปลาชีสอร่อยครับ สุกี้ก็ใช้ได้ตรับ

exersign's Photo exersign 07 May 2014

ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆมากๆๆๆ ที่มาอุดหนุนนะครับ ^^

exersign's Photo exersign 07 May 2014

ผมมีโปรโมชั่นพิเศษให้ชาว DGO นะครับ
เพื่อนๆ พี่ๆ สามารถแจ้งที่ร้านได้เลยครับ

ขอบคุณครับ

gnilwob's Photo gnilwob 08 May 2014

น่ากินมากครับ
เสียดายไม่ได้ผ่านไปแถวนั้นครับ

eva's Photo eva 10 May 2014

หิวเลยครับ

vernea's Photo vernea 12 May 2014

มีที่จอดรถไหมครับ

exersign's Photo exersign 12 May 2014

มีที่จอดรถริมฟุดบาท หลัง6โมงเย็นจอดได้สบายครับ^^

Jerryf4's Photo Jerryf4 21 May 2014

น่าทานมากเลยครับ ถ้าผ่านแถวนั้นจะแวะทานแน่นอนครับ

pro4Rmz's Photo pro4Rmz 28 May 2014

น่าทานครับ ไว้มีโอกาศคงต้องไปแวะไป

arnon_ara's Photo arnon_ara 29 May 2014

เป็นหุ้นส่วนกับอุ้ยอ้วนเหรอ??? ผมเพื่อนเก่ามัน วันก่อนไปกินเจอ

zervilz's Photo zervilz 29 May 2014

น่าสนใจครับ อยู่ไม่ไกลที่ทำงาน ต้องไปลองซะแล้ว

ballayo's Photo ballayo 10 Jul 2014

เคยจะแวะกินหลายที แต่ หาที่จอดรถ ไม่ได้เลย

Jakk's Photo Jakk 11 Sep 2014

โอ้วใกล้บ้านมากเลย ไว้ไปแวะชิมครับ