`
←  Diablo 3
Logo
»

ถามเรื่องพฤติกรรมการเล่นในโหมด Adventure

บิ๊กกิ๊กก๊อก's Photo บิ๊กกิ๊กก๊อก 10 Apr 2014

ตอนนี้ Barb 57 แล้วครับ ถ้าจะเน้นหาของ Leg เนี่ย

จะถามว่าควรเป็นลูกอีช่างสำรวจ ไล่ทุบไล่เปิดไปเรื่อยๆ

หรือจะวิ่งหาหีบเฉพาะที่ส่องแสง กับ Elite Mob แค่นั้นดีครับ

Marko's Photo Marko 14 Apr 2014

สำรวจทุกอย่างครับ หลายๆครั้งผมได้ของ Legend จากการเปิดหีบ พลิกศพครับ

Granzon's Photo Granzon 18 Apr 2014

ตอนนี้แทบจะไม่มีที่เก็บของ legendary แล้วครับ - -" นี่ขนาดเล่นแค่ hard mode นะครับ
คงต้องเอาไปทุบมั่งแล้ว