`
←  Diablo 3
Logo
»

เล่น barbarian ควรอัพSkillอะไรเป็นหลักครับ

montra's Photo montra 08 Apr 2014

เล่น barbarian ควรอัพSkillอะไรเป็นหลักครับ

gamer's Photo gamer 09 Apr 2014

เกมนี้ต้องอัพสกิลด้วยเหรอครับ ตอนเล่น beta จำได้ว่าเกมมันอัพให้เองนะ เราแค่เลือกว่าจะใช้สกิลไหน
หรือระบบเกมเปลี่ยนไปแล้ว?

braveman's Photo braveman 09 Apr 2014

สกิลสามารถเปลี่ยนสลับไปสลับมาได้้ หลักๆของ barb ผมใช้ Whirlwind หมุนไปเรื่อยๆ แปปเดียวเกลี้ยง ลอกตามนี้ กดใช้พร้อมกัน โหดมั่กๆ

บิ๊กกิ๊กก๊อก's Photo บิ๊กกิ๊กก๊อก 09 Apr 2014

เห็นหลายเจ้าใช้ WotB กันเยอะ
ผมทำใจใช้ไม่ได้จริงๆ สกิลทำงาน 20 วิ รอ CD 120 วิ -*-

ไอ้ตัวแสบ's Photo ไอ้ตัวแสบ 20 Apr 2014

เน้นชุดที่ฟันแล้วดูดเลือด รับรอง เทพ