`
←  Diablo 3
Logo
»

ใครเล่น ROS ในเซิฟเอเชียมาจอยกันนะครับ

Ryudohz's Photo Ryudohz 24 Mar 2014

Battle tag : Ryudohz:1819

Clan : THS ThailandSmasher ครับบบ

มาลุยกัน

เอเชียๆๆๆๆ มาสิงนี่นานแล้ว NA แลคมากเนททุยผมเล่นไม่ไหว - -"

Dr-Doom's Photo Dr-Doom 25 Mar 2014

เอเชียก็แลค รอให้มันออกพร้อมๆกันก่อนดีกว่า T_T

Genocide Fang's Photo Genocide Fang 25 Mar 2014

Asia ผมเล่นอยู่ (เมื่อคืนก็ยังเล่น) ไม่แล็กนะครับ เน็ต True ได้ปิง 125ms นิ่งๆ
แค่แอบบมี Lag Spike นานๆ ที แต่อาจจะเพราะผมเล่นดึกด้วยมั้ง

ว่าแต่ ROS แผ่นมารึยังครับ? เห็นเมื่อคืนพวกได้เล่นแล้วมาโม้ใหญ่ ครูเซเดอร์เจ๋งโง้นเจ๋งงี้

Dr-Doom's Photo Dr-Doom 25 Mar 2014

ผมเล่นเมื่อตอนเช้า. แลคเบย. เนตสามบีบี
แต่ของเซิฟเมกายังไม่เปิดถาคเสริม. พอเล่นได้ไม่แลคแบบเอเชีย

braveman's Photo braveman 25 Mar 2014

เข้าไปแอบดู profile ของท่าน Ryudohz ตกใจเลย Paragon 450 :r25:
Edited by braveman, 25 March 2014 - 10:44 PM.

teteety's Photo teteety 26 Mar 2014

server มันเปลี่ยนได้เรื่อยๆ หรือเปล่าครับ กลัวว่าย้ายมา asia แล้วแลคจะย้ายกลับไป america ไม่ได้

Genocide Fang's Photo Genocide Fang 26 Mar 2014

View Postteteety, on 26 March 2014 - 03:01 PM, said:

server มันเปลี่ยนได้เรื่อยๆ หรือเปล่าครับ กลัวว่าย้ายมา asia แล้วแลคจะย้ายกลับไป america ไม่ได้

เปลี่ยนไปเปลี่ยนมาได้เรื่อยๆ ครับ แต่ข้อมูลแยกกันนะ ของใครของมัน

MyAngel's Photo MyAngel 26 Mar 2014

Complexity#1772 ครับ Asia พึ่งเล่นได้ไม่นานครับกำลังสนุกเลย

Ryudohz's Photo Ryudohz 28 Mar 2014

View Postbraveman, on 25 March 2014 - 10:43 PM, said:

เข้าไปแอบดู profile ของท่าน Ryudohz ตกใจเลย Paragon 450 :r25:

แหะๆ ย้ายมานานแล้วครับ ตั้งแต่เมกามันแลคๆ เล่นไม่ไหวเผ่นมานี่ด่วน มาจอยกันนะครับๆ โม้กันใน ts มันส์เลย

ths.ts3sv.com

Teamspeak 3 นะครับ เย็นๆ จะออนกัน 6-10 คนแล้วแต่วัน แพล่มไปด้วยเล่นไปด้วยไม่น่าเบื่อดี อิอิ

Neja's Photo Neja 28 Mar 2014

เซิฟ เดียโบล นี่มี 4 เซิฟ ใช่ไหมครับ แล้ว เอเซีย นี่คือ เซิฟ ที่ 3 ถูกต้องไหมครับ พอดีห่างหายไปนานไปจัด ros มาละ

แต่ผมว่าทำไมมัน แลค ๆ หรือมีผมคนเดียวครับ เหมือนตอนเล่น เซิฟ 1 อเมริกา มันไม่หน่วง ๆ มีใครเป็นบ้างไหมครับ

inverter's Photo inverter 29 Mar 2014

ผมเล่นอเมริกามาตลาด ผมไม่รู้สึกว่าแลคนะ นานๆจะมีซักครั้ง แลคขนาดเล่นไม่ได้

cobra's Photo cobra 30 Mar 2014

ผมมือใหม่จ้า เพิ่งหัดเล่นบน pc แต่ก่อนหน้านี้เล่นบน xbox360 มาครับ

เมื่อวานเพิ่งไปถอยแผ่น ROS มาที่ zest มาลองเล่นอาชีพใหม่ Crusader รู้สึกมันเก่งกว่า บาบาเรี่ยนเยอะมาก

แถามชุดเท่ห์ที่สุดในทุก class ที่มีในเกมส์เลยครัช :ohnut10:

dOgnOeAt's Photo dOgnOeAt 30 Mar 2014

View PostRyudohz, on 24 March 2014 - 09:26 PM, said:

Battle tag : Ryudohz:1819

Clan : THS ThailandSmasher ครับบบ

มาลุยกัน

เอเชียๆๆๆๆ มาสิงนี่นานแล้ว NA แลคมากเนททุยผมเล่นไม่ไหว - -"

แหะๆ คุณชื่ออะไรเหรอค้าบบบ ขอบคุณมากครับสำหรับดาบแสง แหะๆ

ไว้จะรีบคืนให้นะค้าบบ

Ryudohz's Photo Ryudohz 31 Mar 2014

View PostdOgnOeAt, on 30 March 2014 - 09:21 AM, said:

แหะๆ คุณชื่ออะไรเหรอค้าบบบ ขอบคุณมากครับสำหรับดาบแสง แหะๆ

ไว้จะรีบคืนให้นะค้าบบ

ไม่มีปัญหาครับ มีชื่นอื่นให้ยืมนะครับ เลเวลเท่าไหร่แล้ว ยังไงบอก

ที่ต้องเปนให้ยืมเพราะไว้เผื่อเพื่อนคนอื่นปั่นตัวใหม่ครับ 55 ไม่งั้นก็คงให้ไปได้ แต่เกบไว้ให้เกิดประโยชน์กับคนเล่นใหม่ๆ ดีกว่าเนอะ ดีกว่าเป็นขยะ

ชื่อปริ๊นซ์ครับ

ยาขมชนิดเม็ด's Photo ยาขมชนิดเม็ด 04 Apr 2014

สอบถามหน่อยครับ ผมเล่น WD เหนในยูทูปใช้สกิล zombie bear กระจายออกรอบๆตัวได้ ต้องทำยังไงครับ ผมปล่อยได้แต่ไปข้างหน้าตรงๆอะ

isaxnutun's Photo isaxnutun 09 Apr 2014

เพิ่งเริ่มเล่นครับ izaxnutun #1280
ไม่ค่อยมีเวลาออนเลยครับเล่นคนเดียวส่วนมากเกรงใจคนอื่น 555

NaJEaN's Photo NaJEaN 11 Jul 2014

ตอนนี้ยังมีคนเล่นอยู่ป่าวครับ เพิ่งกลับมาเล่นใหม่กับเพื่อน

บิ๊กกิ๊กก๊อก's Photo บิ๊กกิ๊กก๊อก 11 Jul 2014

ผมเล่นอยู่เรื่อยๆ นะครับ แต่จำ tag ไม่ได้เดี๋ยวจะมา update ให้ครับ

NaJEaN's Photo NaJEaN 11 Jul 2014

โอเชครับ เพิ่งย้ายมาเล่น ASIA ด้วยเริ่มใหม่เลย
++55

vidic's Photo vidic 18 Sep 2014

เคยเล่นจาก PS3 เพิ่งถอย แบบ PC มา อยากถามว่า

1.ถ้าSET แบบ Joy เหมือนตอนเล่น PS3 มันทำได้มั้ย แล้ว Work มั้ย
2.ถ้าเล่นใหม่ๆ เล่น บน ภาคแรก ก่อนได้มั้ย ยังไม่ลง ภาคใหม่ครับ กะ ว่าให้ Level เยอะๆก่อนค่อย ซื้อภาคเสริม