`
←  Lost Planet
Logo
»

เกมนี้เล็งยิงยากยากเหลือเกินครับ(สำหรับผมน...

Bigbossman's Photo Bigbossman 26 Mar 2007

แค่บอสตัวแรกก็ไม่มีปัญญาผ่านแล้ว :cry2 เล็งยากมากเลยอะครับ ไม่รู้เป็นไร

y2oh's Photo y2oh 27 Mar 2007

ไม่ยากมากนะครับ
ลองปรับแบบการเล็ง เป็น อันที่มัน เลื่อนเป้าไปมาได้สิครับ (จำชื่อไม่ได้ขอโทษด้วย) น่าจะเล็งง่ายขึ้น
อ้อ ให้ง่ายกว่านั้น เลือก ระบบช่วยเล็ง เพิ่ม จะยิ่งง่ายเลยครับ แต่ไม่ท้าทายนะ อิอิ

FM_Bayern's Photo FM_Bayern 27 Mar 2007

เล่นเกมมาไม่ได้ปรับอะไรเลย ส่วนตัวก็คิดว่า เวลาเลื่อนเป้านี่ มันเลื่อนช้ากว่าปกตินะ แต่เล่นๆไปก็ชินเองแหละครับ

SilentAttendant's Photo SilentAttendant 28 Mar 2007

ผมว่ามันวืดวาดเวลาเล็งน่ะครับ หงุดหงิดอยู่นาน

LoVe Is's Photo LoVe Is 25 Apr 2007

:ah ผมว่า เล็งยากแต่ถ้าชินก็ไม่เท่าไหร่นะ

tanatosan's Photo tanatosan 27 Apr 2007

เพิ่งจบบอสด่านแรกครับ กว่าจะพอจับจุดเล็งได้ยากมั่กๆ รู้สึกว่ามันเลื่อนช้าๆเหมือนกันเนอะครับ สงสัยคงต้องเล่นจนกว่าจะชินเนอะครับ :ohno

gamerching's Photo gamerching 28 Apr 2007

เป้าเล็งมันอืดๆอะครับ ตัวละครก็ช้าครับ