`
←  Gears Of War 3
Logo
»

อยากจะพูด

adisakaoo's Photo adisakaoo 23 Mar 2007

.....................จบเด้อ
Edited by adisakaoo, 26 March 2007 - 09:51 AM.

giggogs's Photo giggogs 23 Mar 2007

ใจเย็นๆคร๊าบบ อากาศมันร้อน ใจอย่าร้อนตามอากาศเลยคร๊าบบ :her

Private Ryan's Photo Private Ryan 23 Mar 2007

GOW ไม่มีที่ซุ่มตรงไหนอ่ะ เคยเล่นป่ะ :her
Edited by Private Ryan, 23 March 2007 - 01:28 PM.

Interstella555's Photo Interstella555 23 Mar 2007

เป็นอะไรมากรึป่าวครับดูแลตัวเองดีๆนะครับ :kanoiyom

ป.ล.เป็นห่วงครับ

Nok_6630's Photo Nok_6630 23 Mar 2007

นายด่าเราอะเปล่าเนี้ย

WinZero's Photo WinZero 23 Mar 2007

ใจเย็นๆคับ ผมก็เพิ่งเนเจองี้ผมก็ขำๆบางทีเหลือผม1ต่อ4 ผมล้มเเล้วพวกเค้ารุมตุ๋ยผมอีกต่างหาก บางทีก็เจอลุกเเล้วยิงผมก็ไม่ว่าไรนะ พอจบเเมทก็ขำกัน :her

Galith's Photo Galith 23 Mar 2007

เอ่อ เอาฮอลตะไคร้ มั้ยครับ หรือเอา ฮอลขิงดี เหนในห้อง xbox360 คนก็ไปโพสออกแนว offense มาทีนึงแล้วนา ทีหลังคิดแล้วใจเย็นๆหน่อยสิครับ อันนี้เราเล่นกันสนุกๆ ดูท่าทางคุณซีเรียสจังเลย ไปวางเดิมพันบ้านไว้ว่าล้ม 1 ที เสียบ้าน 1 หลังไว้รึปล่าวครับ เลยซีเรียสกะเรื่องนี้อย่างรุนแรง
Edited by Galith, 23 March 2007 - 04:03 PM.

pooyjack's Photo pooyjack 23 Mar 2007

อยากจะพูด...........................

พูด อาโหย............ :555 :555

Metropolisjam's Photo Metropolisjam 23 Mar 2007

โตได้แล้วนะครับ

Jin's Photo Jin 23 Mar 2007

ผมนึกว่าอยากจะร้องดังๆซะอีก นึกว่าปาร์มมี่มาเอง อย่าไปเครียดดิครับ ยิงเขาคืนให้ไส้แตกเลย

adisakaoo's Photo adisakaoo 23 Mar 2007

View PostGalith, on Mar 23 2007, 03:35 PM, said:

เอ่อ เอาฮอลตะไคร้ มั้ยครับ หรือเอา ฮอลขิงดี เหนในห้อง xbox360 คนก็ไปโพสออกแนว offense มาทีนึงแล้วนา ทีหลังคิดแล้วใจเย็นๆหน่อยสิครับ อันนี้เราเล่นกันสนุกๆ ดูท่าทางคุณซีเรียสจังเลย ไปวางเดิมพันบ้านไว้ว่าล้ม 1 ที เสียบ้าน 1 หลังไว้รึปล่าวครับ เลยซีเรียสกะเรื่องนี้อย่างรุนแรง

อ้อ ผมโพสผิดห้องเหรอครับ ไปโพสห้อง x box เหรอ ผมนึกว่าเอาไปใส่ห้อง ps3 เวนกำ :ohno
ปกติผมก้สนุก แต่เจออย่างนี้แล้วมันไม่สนุก ปล.ลองอ่านทวนของตัวเองก็รู้สึกแรงเหมือนกัน แต่ขอสักครั้งเถอะครับ รับไม่ได้
อย่าให้เล่าจบเรื่องเลย เดี๋ยวมันยาว
Edited by adisakaoo, 25 March 2007 - 01:05 AM.

na2577077's Photo na2577077 23 Mar 2007

บางทีถ้ามองข้ามเรื่องเล็ก ๆ น้อย ๆ นี้ได้ก็จะทำให้เล่นเกมสนุกมากขึ้นนะครับ ถ้ามีอะไรไม่พอใจก็ ออกจากห้องก็ได้ครับ เวลาเล่นก็ถามหาห้อง warzone อย่างเดียวจะได้ไม่มีลุกขึ้นมาถ้าเพื่อนไม่ช่วย และไม่อีกอย่างไม่เกี่ยวเลย ว่าใครจะเล่นเก่งไม่เก่ง ทุกคนเค้าก็มาหาความสนุกกันหมดแหละครับ

Metropolisjam's Photo Metropolisjam 23 Mar 2007

คุณโตแต่ตัวไงครับ ไอ้ที่บอกผมผมเข้าใจครับ ผมก็มีสิ่งที่ไม่ชอบเหมือนกันเช่นบูชายัญ ถ้ากับเพื่อนก็ฮากันแต่ถ้าไม่สนิทแบบว่า

บางทีต้องมานั่งรอให้มากันครบเซ็งเหมือนกันครับมันนานอ่ะ แต่ผมไม่เห็นต้องออกมาพูดท้าตีท้าต่อยแบบคุณเลย และผมเห็นว่าคุณโพสต์

หลายห้องแบบว่ามันรำคาญอ่ะ เลยขอเข้ามาสกิดคุณให้รู้ตัวหน่อยก็เท่านั้นเอง ไม่ชอบก็ออกไปเล่น

ห้องอื่นครับ แต่คำบางคำความคิดบางความคิดที่คุณพิมพ์ออกมามันเป็นความคิดเด็กๆครับเชื่อผมเหอะ ไปแล้วครับ :bye
Edited by Metropolisjam, 23 March 2007 - 09:03 PM.

PingKo's Photo PingKo 23 Mar 2007

ผมเล่น GOW มา ตั้งแต่ พฤศจิ ปีที่แล้ว โดน มาหมดแล้ว และหลายๆคน ก้อคงโดนเหมือนๆกัน ครับ

คือผมอยากบอกว่าอย่าไปคิดมากเลยครับพี่ เล่นคลายเครียด อย่าไปจิงจัง เลย มันเป็นเพียงเกมส์นึง ครับ ทำใจให้ปลอดโปร่งดีกว่านะ

:kanoiyom

[[[PEE]]]'s Photo [[[PEE]]] 23 Mar 2007

เล่าเลยๆ เดวนอนรอ อยากรู้ๆๆแค๊บๆๆๆ

อืม ในเกม ผมไม่เคยกวนประสาทใครก่อนนะแค๊บ ส่วนมากโดนก่อนตลอดแค๊บ ใครทำไรมาก็ทำแบบนั้นกลับไปคับ ก็แค่เอาคืน ขำๆ :555

Genocide's Photo Genocide 23 Mar 2007

พูดเสร็จแล้วก้อลงgamertagด้วยสิ.....

]]' date='Mar 23 2007, 09:54 PM' post='343627']
เล่าเลยๆ เดวนอนรอ อยากรู้ๆๆแค๊บๆๆๆ
อืม ในเกม ผมไม่เคยกวนประสาทใครก่อนนะแค๊บ ส่วนมากโดนก่อนตลอดแค๊บ ใครทำไรมาก็ทำแบบนั้นกลับไปคับ ก็แค่เอาคืน ขำๆ :555

แล้วคุณเนี่ยเล่นกับผมหรือ อย่าร้อนตัวน่า :mad

View PostGenocide, on Mar 23 2007, 09:57 PM, said:

พูดเสร็จแล้วก้อลงgamertagด้วยสิ.....

เผอิญเล่นของพี่ไม่อยากทำให้พี่เสีย เนี่ยนานทีเล่น2อาทิตย์ครั้ง ถ้ารู้ตัวก็น่าจะรู้นะว่าเกมแทคผมมันชื่ออะไร เดี๋ยวรอเครื่องหายไฟแดงก่อนเดี๋ยวจะซื้อ(ตอนนี้มีแต่ ps3) เจอกันแน่ ผมอยู่ทีมมาร ชื่อผมชื่อโอ๋ บ้านอยู่นครสวรรค์

แล้วถ้าไม่ชอบผมก็ไม่ต้องเล่นกับผม :mad

แล้วที่คุณบอกว่า พี่เห็นผมเป็นของเล่นน่ะนะ ใครกันแน่ รู้สึกว่าผมไม่ได้ยิงคุณนะ ีมีแต่คุณตามยิงผม แล้วให้ผมลุกแล้วก็ยิง แล้วให้ลุกใหม่
คุณทำทุกครั้งเลย น้องบิวก้เล่นอยู่ดีๆ แกหนีไปห้องอื่นเลย ก่อนไปแกยังบ่นเลย มียิงประชดด้วย (ยิงน้องบิวบนสะพาน แล้วแกลุกโดยไม่ยิงตอบ แกยิงแต่ข้างหน้าแทน แทนที่จะยิงข้างหลัง แกบอกเซ็ง เบื่อ เ่ล่นอะไร)
ตอนหลังน้องแกยังชวนผมไปเล่นห้องแกเลย(ผมเป็นโฮสเลยไปไม่ไดู้่) อีกอย่างผมไม่ใช่บอร์ดี้การ์ดน้องแก ไม่ต้องตามฆ่าผมก่อนก้ได้
พอฆ่าผมเสร็จแล้วตามไปฆ่าน้องแก สนุกนักเหรอ หลังจากนั้นเวลาผมยืนอยู่กับพวก รู้สึกว่าจะเล็งแต่ผมก่อนเลยนี่ ผมไม่ได้มาจีบน้องแก ไม่ต้องมาตามฆ่าผมหรอก อยากเล่นกับน้องแก แล้วทำไมไม่มาอยู่ข้างเดียวกันเล่า เล่นอยู่ตรงข้าม 3/2 แถมเป็นเทพด้วย ผมจะเอาอะไรไปสู้

ถ้าเกมเมอร์แทคผมมีผมบอกไปแล้ว(เล่นของพี่กลัวพี่ด่า) บอกไม่ได้แต่คุณก้น่าจะรู้ ตามฆ่าใครก้น่าจะรู้นี่นา ผมไม่ใช่อย่างคุณ love นะ ผมพุูดตรงๆเลย ไม่อ้อม ปกติตามความรู้สึกกับคุณ ผมเฉยๆ แต่เมื่อวานมันเหลืออดเพิ่งจะเล่นแล้วมีอารมณ์ก็วานนี้แหละ

ถ้าไม่ชอบผมก็ไม่ต้องเล่นกับผม แค่นั้นจบ ...... ถ้าไม่จบก็เถียงมา
เห็นทะเลาะกันเรื่อย รู้อยู่แล้วว่าต้องด่าตอบ

แล้วถ้าไม่เล่นกับผมผมก็ไม่ว่าไร คนอื่นที่เล่นแล้วฮาก็ยังมีอีกเยอะ ผมปีนตู้คอนเทนเนอร์กัน 8 คน มีคนยิงเลเซอร์ตายหมู่อั๊วยังขำๆกันเลย
โดนกระทืบหัว บูชายันต์ ผมก็ขำ แต่ตามฆ่าเนี่ย ผมไม่ขำ

ส่วนใครที่เคยอ่าน อยากรู้ว่าผมเครียดเพราะอะไร ก็น่าจะรู้แล้วนะ

ตั้งแต่เล่นมาผมไม่เคยทะเลาะกับใครเลย ครั้งนี้ขอ ถ้าผมเข้าใจผิด แล้วคุณไม่ได้ตั้งใจ เพราะทำเป็นปกติ ผมไม่ถือละกัน

นักเล่นเกมส์ก็เหมือนนักกีฬา เล่นเก่งใช่ว่าจะเป็นที่ชื่นชอบของคนหมู่มาก มันต้องมีนำ้ำ้ใจด้วย
Edited by adisakaoo, 25 March 2007 - 01:11 AM.

[[[PEE]]]'s Photo [[[PEE]]] 23 Mar 2007

View Postadisakaoo, on Mar 23 2007, 09:59 PM, said:

แล้วคุณเนี่ยเล่นกับผมหรือ อย่าร้อนตัวน่า :mad

เวง นี่ผมไม่ได้พูดหาเรื่องนะเนี่ย แค่อยากให้เล่า อะไรฟะ :mad

PingKo's Photo PingKo 23 Mar 2007

จายเยนๆกานก่อนค๊าบ

ปล . คนเล่น Gow ชื่อ โอ๋ เยอะแหะ :her