`
←  DGO CLUB: Droid City
Logo
»

Puzzle Trooper เกมฟรีสุดมันส์ ที่อยากให้ลอง

for2s's Photo for2s 30 Nov 2013

เกมpuzzle แบบเพชรๆที่อาศัยการขยับจัดเรียงเพื่อให้เกิดระเบิดสร้างพลังการโจมตีให้กับตัวเรา พร้อมกับการเลเวลอัพกองทัพ ฟิวชี่น รวมร่างทหารให้เก่งขึ้น ใครสใจต้องลองครับ เกมที่สนุกมัน แถมฟรีอีกด้วยครับPosted Image Posted Image

eicqx's Photo eicqx 01 Dec 2013

ขอบคุนมากครับ เด่วไปลองครับ

poad's Photo poad 09 Dec 2013

ขอบคุณครับ ลองๆ

The_In_Side's Photo The_In_Side 10 Dec 2013

โหลดๆๆ

m2captain's Photo m2captain 10 Dec 2013

ยุคทองของ puzzle