`
←  DGO CLUB: Droid City
Logo
»

แนะนำ app android emu Arcade game เกมตู้ให...

wildarms's Photo wildarms 22 Nov 2013

นอกจาก MAME4Droid Reloaded แล้วมีapp ไหนอีกที่เล่นได้หมดทุกเกมครับ

แล้วช่วยแนะนำ app emu เครื่องเกมเก่าๆ พวก fc sfc gbc gba ps1 psp md nds ด้วยครับว่ามี app ไหนแจ๋วสมบรณ์บ้างครับ พึ่งมี android อยากเล่นเกมเก่าๆแต่มึนมาก emu app เยอะเต็มไปหมดเลยไม่รู้เลือกอันไหนดี

ขอบคุณครับ

gasimos's Photo gasimos 25 Nov 2013

retro arch ครับ แอพเดียวแทบครบ