`
←  DGO CLUB : PS4 & PS3
Logo
»

ช่วยหน่อยครับสมัครของ JP แล้วติดตรงขั้นตอน...

DIY's Photo DIY 21 Mar 2007

ตรงขั้นตอนที่เจ็ดน่ะครับ มีชองว่างทั้งหมด 6 ช่อง เข้าใจว่า ต้องใส่ที่อยู่
แต่ใครที่เคยทำผ่านแล้วช่วยบอกหน่อยครับว่าแต่ละช่อง ให้ใส่อะไรบ้าง
ถ้ามีตัวอย่างแนะนำยิ่งดีครับ งมมาชั่วมงกว่าแล้ว ไม่ไหวพรุ่งนี้ต้องทำงาน
แต่เช้าเลย ช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณ.....

DIY's Photo DIY 21 Mar 2007

ทำได้แล้วนะครับ :her พยามอยู่ตั้งนาน

adisakaoo's Photo adisakaoo 21 Mar 2007

ยังไงค๊าบเนี่ย ถามเองตอบเอง :ohno

armannza's Photo armannza 21 Mar 2007

ผมก็เคย ติด แต่จำมะได้ระ ว่า พิมไรลงไป อิอิ

DIY's Photo DIY 22 Mar 2007

คือเท่าที่มั่วไป ผมคิดว่าใส่อะไรไปก็ได้ครับ แต่ขอให้ช่องแรกใส่เป็น Zip Code ที่มีอยู่ตามจริง
ส่วนช่องที่เหลือพิมพ์ไรมั่วๆ ก็จะผ่านเหมือนกันนะ บอกไว้เผื่อใครติดครับ