`
←  GTA V - Grand Theft Auto V
Logo
»

GTA 5 Online [ Cloud service are not avaia...

Guest_nexus_* 30 Oct 2013

มีใครเป็นบ้างหรือปล่าวครับ เวลาจะเข้าเล่นแบบ Online มันขึ้นว่า Cloud service are not available แล้วโหลดตัวละครไม่ได้ ต้องสร้างตัวละครมาเล่นใหม่
มีวิธีแก้อย่างไรบ้างครับ ?

Patrenko's Photo Patrenko 31 Oct 2013

ใช้เน็ตไรหรอครับถ้า 3BB ก็เข้า network setting หน้า Dashboard อะครับเเล้วไปเเก้ DNS Primary ใส่ 4.2.2.1 Secondary ใส่ 4.2.2.6

ของทรูต้องไปถามคนที่เล่นไม่มีปัญหาว่าใช้ DNS อะไรเราก็เเก้ตามเขาเอาอะครับ

Guest_nexus_* 31 Oct 2013

3BB ครับ ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ จะลองทำตาม