`
←  GTA V - Grand Theft Auto V
Logo
»

เล่นๆอยู่เครืริงก็รีสตาร์ทเองอ่ะครับ

Guest_oatkungz_* 19 Oct 2013

เล่นๆอยู่เครื่องก็รีสตาร์ทเองอ่ะครับ ลงแผ่น 1 ใส่แฟลชไดฟ์ 16gb อ่ะครับ แผ่น 2 ก็ใช้แผ่นเล่นเลย พอมีวิธีแก้มั้ยครับ

Patrenko's Photo Patrenko 20 Oct 2013

เด้งไปหน้า Intro ใช่ไหมครับถ้าใช่เหมือนผมเห็นผ่านๆกระทุู้นึงเขาว่าเขาย้ายเซฟไปไว้ Memory Unit เเล้วหายอะครับ เเล้วลงแผ่น 2 ใส่ Flashdrive

ผมก็เป็น ทนๆเอามันนานๆทีเป็น

Guest_oatkungz_* 20 Oct 2013

ยังไม่ทันจะยิงตำรวจ ก็รีอีกแล้ว พอจะมีวิธีอื่นมั้ยครับ

titipan's Photo titipan 21 Oct 2013

แผ่นแท้รึป่าวครับ. แต่ถ้าแผ่นกุ๊กกู๋. คงไม่สมบรูณ อ่ะครับ ผมก็เป็น ทนๆเล่นไปจนเล่นใด้ แล้วมันก็ย้าไปเป็นตรงอื่นอีก สุดท้ายหักแผ่นทิ้งไปเลยครับ แต่เคื่ิงผม มัน rgh เลยเอา hddไปให้ เค้าลงมาให้เลยครับ ก็ไม่มีปัญหาเลยครับ

Miyabimari's Photo Miyabimari 21 Oct 2013

น่าจะเป็นที่แผ่น :r05: