`
←  GTA V - Grand Theft Auto V
Logo
»

ภารกิจปล้น ร้านจิวเวอรี่ภารกิจแรก....

naknaknak's Photo naknaknak 26 Sep 2013

crew เลือกใครกันบ้างหรอครับ....

ของผม คนขับกับ ตัว บู๊ เลือก ตัว เก่งสุด แต่ cut% มัน เยอะตรงนี้คือส่วนแบ่งใช่มั้ยครับ ?

แล้ว ตัว hacker ผมเลือกตัว อ่อน สุด cut4% เอง ที่เลือกเพราะว่า มัน โทร อ้อนวอน ให้เราหางานให้มัน...

แต่สกิลกากมากๆ เลย มันจะมีปัญหามั้ยครับ..... ไม่อยากทำงานพลาด ตายระหว่างภารกิจ

เพราะผมตั้งกฎไว้ว่าหากตัวละครตายจะเลิกเล่นทันที่เพื่อความสมจริง

แล้ว คนอื่นๆ ที่เราไม่ได้จ้างนี่ เราสามารถ จ้างหรือทำอะไรได้ในภารกิจอื่นหรือเปล่างับ
Edited by naknaknak, 26 September 2013 - 09:08 PM.

kem's Photo kem 26 Sep 2013

ผมเลือกตัวที่เอาเงินส่วนแบ่งน้อยสุด
ลูกน้องตายช่างมัน hacker ผมก็ใช้ตัวนั้น
มันจะทำให้เรามีเวลาน้อยก็อาจจะได้เงินน้อยแค่นั้น

Xbox360_MAN's Photo Xbox360_MAN 26 Sep 2013

ตายเลิกเล่น = GTA nuzlocke challenge

ผมเอง's Photo ผมเอง 27 Sep 2013

ผมเลือกลุยแบบเงียบนะ ที่ใช้แก๊สสลบ
แล้วกะเพลย์เซฟเต็มที่เลย เลยเลือกคนแพงหมด ยกเว้นมือปืน เลือกคนราคาถูก เพราะเห็นว่าลุยเงียบๆ คงไม่จำเป็นมาก

ผลลัพธ์

Spoiler

TechEnthu's Photo TechEnthu 02 Oct 2013

^
^
ในเคสข้างบน
มันมี step เทพ
ตอนเราขี่จักรยานยนต์หนี
ให้...
Spoiler

Edited by TechEnthu, 02 October 2013 - 01:23 PM.

naknaknak's Photo naknaknak 02 Oct 2013

View PostTechEnthu, on 02 October 2013 - 01:22 PM, said:

^
^
ในเคสข้างบน
ให้...
Spoiler

โหวเทคนิคนี้สุดๆเลยครับ 5555

strikerzap's Photo strikerzap 02 Oct 2013

View PostTechEnthu, on 02 October 2013 - 01:22 PM, said:

^
^
ในเคสข้างบน
ให้...
Spoiler

โอ้มีงี้ด้วย เดี๊ยวเล่นใหม่ต้องลอง

voyevoda's Photo voyevoda 02 Oct 2013

tip เกมมันก็บอกอยู่ให้คิดดีๆเวลาเลือกเพราะมันเกี่ยวกับตัวหาร

แต่' ผมเข้าใจว่าไม่ใช่ทุกครั้งอะที่ตัวอ่อนจะล้ม ปัจจัยมันน่าจะอยู่ที่ตัวอื่นด้วยอย่าง hacker รอบที่ผมใช้ hacker เก่งแต่กะเอา gunman ตัวอ่อนให้ล้มรอบนั้นสถาการณ์มันไม่หวือหวาเพราะ hacker เก่งทำให้เราขนได้หมดร้าน แล้วชิ่ง รอบนั้นรอดกันหมด