`
←  GTA V - Grand Theft Auto V
Logo
»

ใครมีเทคนิคการขับเครื่องบินให้ชำนาญไหมครับ

luckyang's Photo luckyang 22 Sep 2013

ยากกว่าขับรถอีก ช่วยบอกกน่อย

Nu@Nier's Photo Nu@Nier 22 Sep 2013

ขับไม่ค่อยเก่งเหมือนกันครับ

แต่ก็พยายามไปหัดเรียนอยู่ครับ ที่โรงเรียนฝึกบินในกมส์

ค่อยๆหัดไปเหมือนกัน บังคับยากพอสมควร

ไอ้ตัวแสบ's Photo ไอ้ตัวแสบ 23 Sep 2013

อย่าลืมหุบล้อครับ ถ้าไม่หุบเครื่องบินจะส่ายไปมาคุมยาก

luckyang's Photo luckyang 23 Sep 2013

View Postไอ้ตัวแสบ, on 23 September 2013 - 01:02 AM, said:

อย่าลืมหุบล้อครับ ถ้าไม่หุบเครื่องบินจะส่ายไปมาคุมยาก

เครื่องสีแดง จาก dlc หุบได้ไหมครับ และวิธีการหุบยังไง

TechEnthu's Photo TechEnthu 02 Oct 2013

จิ้ม stick ซ้ายคับ

chanma's Photo chanma 02 Oct 2013

ภารกิจขับเครื่องบินนี่แหละ ผมเบื่อสุดๆตั้งแต่ภาค 4 ละ...

Prite's Photo Prite 02 Oct 2013

View Postchanma, on 02 October 2013 - 06:43 PM, said:

ภารกิจขับเครื่องบินนี่แหละ ผมเบื่อสุดๆตั้งแต่ภาค 4 ละ...

ใช้ ภาคเก่านี่ รุ้สึกค้างแค่ภารกิจย่อย Heleportที่เดียวเองมั้ง นอกนั้นทำหมดแล้ว
เพราะมันยากฝุดๆ เน่าหลายรอบมาก.. ค้างคามายันภาคใหม่ออก

แต่พอไปเล่นSaintRow เครื่องบินนี่ อึดมหาอึด ชนแล้วชนอีกก็ไม่พังซักที สะใจแท้
:r10:

hayabusa's Photo hayabusa 06 Oct 2013

เข้าflight school>บินลอดสะพาน>บินเสียบหว่างตึก ทำครบพวกนี้แล้วจะหมูเลย
*เวลาบินพลิกขวา กดLBให้มันเอนซ้าย จะเหมือนพยุงตัวไม่ให้มันต่ำลง พลิกซ้ายก็RBพยุงขึ้น*

Prite's Photo Prite 07 Oct 2013

ยากที่สุดก็ตอนลงจอดนี่แหละ...ภารกิจแรกที่ไปขโมยมาแล้วส่งของเสร็จบินแข่ง กว่าจะผ่าน เป็นชั่วโมงๆ
ตายตอนลงจอดทุกที สะดุดพุ่มไม้เล็กๆปีกหักบึ๊ม
:r13:

xStudio's Photo xStudio 10 Oct 2013

flight school ช่วยท่านได้เยอะครับ 555555