`
←  GTA V - Grand Theft Auto V
Logo
»

ช่วยกันบอกวิธีหาเงิน หน่อยสิครับ

fifa1000's Photo fifa1000 20 Sep 2013

เล่นไปเล่นมาอยากได้เงินเยอะ ๆ มันมีวิธีไหนบ้างหรอครับ ใครมีวิธีหาเงินให้ได้เยอะ ๆ ช่วยบอกหน่อยครับ ผมเล่นหุ้นก็แล้ว ขับแท็กซี่ก็แล้ว เห้ออออ ได้เงินไม่พอจะแต่งรถ แต่งปืนเลยยย รถบางทีก็หายไปซะงั้น อุตส่าห์แต่งซะแพง ใครมีเทคนิคการหาเงินดี ๆ บอกหน่อยครับ ขอบคุณครับ :r05:

Fucka's Photo Fucka 20 Sep 2013

ผมเล่นหุ้นน่ะ ซื้อทีละล้าน ปล่อยทิ้งไว้ ขึ้นก็รีบขายครับ

ตา เบิรด์'s Photo ตา เบิรด์ 20 Sep 2013

ผมนั่งทำมิชชั่นเนื้อเรื่องอย่างเดียว เลย . . . .

หุ้นเล่นม่ะเป็น

auhibs's Photo auhibs 20 Sep 2013

วิธีเล่นหุ้น เบื้องต้น เวลารับงานจาก lester ดูconversation ดีๆ เพราะงานของเลสเตอร์ คือจ้างคนไปฆ่าผู้บริหาร เพื่อให้หุ้นบริษัทคู่แข่ง เด้งขึ้น.

เมื่อวานผมลองกดหมดแมก งานนึง พอฆ่าเสร็จนอนตื่นเดียว เงินเด้งมาเท่าตัว.

ถ้าอ่านไม่ทัน กดเข้าไปอ่านในเมนู beief อีกที จะมีบอกอยู่ครับ.

ตา เบิรด์'s Photo ตา เบิรด์ 20 Sep 2013

อันนี้เจ๋งดี 10 ครั้ง แสน 2

Guest_Ryu_* 13 Oct 2013

Money

titipan's Photo titipan 13 Oct 2013

ขอบคุณครับเดี๋ยวไปลองมั้ง 10 ครั้ง แสน2

hayabusa's Photo hayabusa 13 Oct 2013

ถ้าเอาเร็วสุด ทำได้ตั้งแต่แรกเลย ผมปักหมุดไว้จุดนี้ครับ เทคนิคสลับตัวไปกลับๆๆๆเดียวกันเหมือนวีดีโอบน
ตรงนี้ได้ทีละ25,000 แป๊บเดียวล้านนึงแระ(แค่ตรงนี้ก็เพียงพอซื้อพวกpropertyพื้นๆได้หมดแระ)
=======================
ถ้าจะลงหุ้นในภารกิจassassinationของfranklin ตามนี้ครับ(รู้สึกจะใช้กับreplay missionไม่ได้นะ)

-ก่อน hotel assassination ซื้อหุ้น betapharma (BET) ใน BAWSAQ หลังภารกิจ หุ้นจะขึ้น80%

-ก่อน multi target assassination ซื้อหุ้น debonaire (DEB) ใน LCN
ผ่านไป8ชม.(ในเกมส์) ขึ้นแตะ80%รีบขาย(เพราะหลังจากนั้นจะตกฮวบๆ)
หลังจากนั้น ซื้อหุ้น redwood(RWC) ใน LCN ทันที ผ่านไป2วัน ขึ้นไปที่300% ขาย

-หลัง bus assassination ซื้อหุ้น vapid (VAP) ใน BAWSAQ หุ้นจะตก หลังผ่านไปสองวัน หุ้นจะขึ้น100% ขาย

-ก่อน vice assassination ซื้อหุ้น fruit (FRT) ใน BAWSAQ หลังภารกิจ หุ้นขึ้น50%ขาย

-ก่อน construction assassination ซื้อหุ้น goldcoast (GCD) ใน LCN หลังภารกิจ หุ้นขึ้น80%ขาย

ปล.LCN offlineได้ แต่BAWSAQต้องonlineนะครับ
Edited by hayabusa, 13 October 2013 - 06:25 PM.

Patrenko's Photo Patrenko 13 Oct 2013

หุ้น Bawsaq ผมไม่เข้าใจเลยครับทำไมต้องเป็นหุ้นออนไลในเมื่อหุ้นจะขึ้นจะลงขึ้นอยู่กับภารกิจในเกมส์ ทำไมไม่ทำเป็นออฟไลเหมือนของ lacosanosta ไปเลย

kem's Photo kem 13 Oct 2013

หุ้น Bawsaq ตัวอื่นๆมันอิงจากที่คนเล่นกันจริงๆครับเลยต้องออนไลน์น อย่างช่วง2 สัปดาห์ก่อนหุ้น
ammu-nation ขึ้นไปสุดๆที่ 700 กว่า ผมซื้อไว้ตอน 600 ปลายๆ
ตอนนี้มันดันร่วงหนักผมปล่อยไม่ทันติดดอยอยู่
แต่ไปได้กำไรจาก H&L แทนช่วงร่วงหนักๆเหลือไม่ถึง 1 เลย
ตอนนี้ขึ้นมา 20 กว่าแล้ว

filmman's Photo filmman 14 Oct 2013

ทำงให้ Bawsaq เปิดครับ ผมเข้าไปทีไรล่มตลอด

KappaMan's Photo KappaMan 15 Oct 2013

ดำน้ำเก็บตังค์ มันยังใช้ได้อีกหรอครับตั้งแต่อัพ patch ใหม่ ผมดำไปเก็บตังค์สลับตัวไปแล้วกลับมาไม่เห็นได้ตังค์อีกเลยครับ

fifa1000's Photo fifa1000 15 Oct 2013

View PostKappaMan, on 15 October 2013 - 11:43 AM, said:

ดำน้ำเก็บตังค์ มันยังใช้ได้อีกหรอครับตั้งแต่อัพ patch ใหม่ ผมดำไปเก็บตังค์สลับตัวไปแล้วกลับมาไม่เห็นได้ตังค์อีกเลยครับ
น่าจะเป็นอย่างนั้นครับ หลังจากอัปแล้ว มันใช้สูตรนี้ไม่ได้แล้วเหมือนกัน :r15:

biig's Photo biig 15 Oct 2013

ดีนะผมยังไม่ได้อัพแพท ดำน้ำกันยาวว

Patrenko's Photo Patrenko 16 Oct 2013

View Postkem, on 13 October 2013 - 10:00 PM, said:

หุ้น Bawsaq ตัวอื่นๆมันอิงจากที่คนเล่นกันจริงๆครับเลยต้องออนไลน์น อย่างช่วง2 สัปดาห์ก่อนหุ้น
ammu-nation ขึ้นไปสุดๆที่ 700 กว่า ผมซื้อไว้ตอน 600 ปลายๆ
ตอนนี้มันดันร่วงหนักผมปล่อยไม่ทันติดดอยอยู่
แต่ไปได้กำไรจาก H&L แทนช่วงร่วงหนักๆเหลือไม่ถึง 1 เลย
ตอนนี้ขึ้นมา 20 กว่าแล้ว

อ่อๆเเล้วหุ้นพวกนี้ถ้าเราไปยิงคนขายปืนในโหมดออนไลนี้มีผลกระทบต่อหุ้่นไหมครับ

kem's Photo kem 16 Oct 2013

หุ้นออนไลน์ไม่กระทบเลยครับ
ราคามันขึ้นลงจากว่ามีคนซื้อหรือขายมากน้อยขนาดไหนแค่นั้น

fifa1000's Photo fifa1000 17 Oct 2013

View Postkem, on 16 October 2013 - 07:19 PM, said:

หุ้นออนไลน์ไม่กระทบเลยครับ
ราคามันขึ้นลงจากว่ามีคนซื้อหรือขายมากน้อยขนาดไหนแค่นั้น
โอ้ววววว เพิ่งรู้นะเนี่ย น่าสนใจขึ้นมาเลยทีเดียว :r13:

nickname026's Photo nickname026 18 Oct 2013

ดำน้ำเก็บเงิน กดเซฟแล้ว load game ใหม่ก็ได้นะครับ กระเป๋าจะเกิดใหม่
ไม่ต้องสลับตัว จะได้ไม่ต้องขับเรือมาหลายรอบ
เก็บแต่ละตัวให้พอค่อยเปลี่ยนตัว

Guest_k_* 26 Nov 2013

คิดอยากทำงานที่มีระบบอัตโนมัติเงินไหลเข้าบัญชีตลอดเวลา งานนี้อาจเหมาะสมกับคุณ
ถ้าคุณต้องการเปลี่ยนแปลงชีวิตของคุณเอง… ซึ่งตอนนี้อาจจะมองหาอยู่… คุณเหมาะมาก

ถ้าคุณกำลังมองหาช่องทางการสร้างรายได้อย่างมหาศาลอยู่… คุณเหมาะมาก

ถ้าคุณต้องการอิสรภาพในการทำงาน… คุณเหมาะมาก
อ่านรายละเอียดธุรกิจได้เลยค่ะ http://www.wkaewkrajang.ws/ <--มีรายละเอียดให้อ่านได้เต็มที่
ก่อนตัดสินใจทำงานค่ะ งานนี้ ทุกคนเริ่มจากศูนย์ ไม่ต้องห่วงว่าจะทำไม่ได้ แค่ทำตามคำชี้แนะ ก็ได้ตังค์แล้วค่ะ
ปล.มีโบนัสให้ทำถึงสิ้นปีนี้ด้วย $25 :r32:

Guest_k_* 26 Nov 2013

คิดอยากทำงานที่มีระบบอัตโนมัติเงินไหลเข้าบัญชีตลอดเวลา งานนี้อาจเหมาะสมกับคุณ
ถ้าคุณต้องการเปลี่ยนแปลงชีวิตของคุณเอง… ซึ่งตอนนี้อาจจะมองหาอยู่… คุณเหมาะมาก

ถ้าคุณกำลังมองหาช่องทางการสร้างรายได้อย่างมหาศาลอยู่… คุณเหมาะมาก

ถ้าคุณต้องการอิสรภาพในการทำงาน… คุณเหมาะมาก
อ่านรายละเอียดธุรกิจได้เลยค่ะ http://www.wkaewkrajang.ws/ <--มีรายละเอียดให้อ่านได้เต็มที่
ก่อนตัดสินใจทำงานค่ะ งานนี้ ทุกคนเริ่มจากศูนย์ ไม่ต้องห่วงว่าจะทำไม่ได้ แค่ทำตามคำชี้แนะ ก็ได้ตังค์แล้วค่ะ
ปล.มีโบนัสให้ทำถึงสิ้นปีนี้ด้วย $25