`
←  GTA V - Grand Theft Auto V
Logo
»

รวม Gamertag พร้อมลุย GTA Online กันครับ!

LeoGinkaman's Photo LeoGinkaman 04 Oct 2013

ก็ถ้าใครอยากเล่นใน เซคชั่นไม่มีฝรั่งเกรียน ก็สามารถตั้งเซคชั่นส่วนตัวแล้ว อินไวท์เพื่อนมาเล่นได้ครับ แต่ เสียอยู่อย่างตรงที่ว่า เวลาไปทำมิชชั่นออกมา ชอบไปจอยห้องอื่นไม่กลับห้องเดิม นอกจากจะมีเพื่อนคาอยู่เซคชั่นนั้น แล้วจอยเพื่อนกลับเข้าไปอีกที

แต่บางทีก็มีการตั้งล่าค่าหัวคนเกรียนด้วยนะครับ รางวัลเริ่มต้นที่3000

VonGoLa's Photo VonGoLa 04 Oct 2013

ผมด้วยครับ ช่วงนี้เล่นฟรี Tag:TuabLe

Guest_cocoro_* 04 Oct 2013

Gt-iemkanuy แต่ตอนนี้ผมยังเข้าเล่นออนไลน์ไม่ได้เลยT_T

Guest_Guest_* 07 Oct 2013

MercifulWindzer ครับ

rocksroll's Photo rocksroll 07 Oct 2013

Rocksnroll ครับ หาเพื่อนทำภาระกิจ

Guest_petagolus268_* 07 Oct 2013

petagolus268คับ แจมๆได้คับ

LEONHEART80's Photo LEONHEART80 08 Oct 2013

ผมชวนทุกคนเข้าแก๊ง Rangsitcity แล้วนะครับรายชื่อที่เชิญไปแล้วลองเช็คดูนะครับใน social club
petagolus268

Rocksnroll

MercifulWindzer

iemkanuy

peepo3663 (ชวนผมทำภารกิจมา2วันล่ะไม่ได้ไปด้วยเล่นพอดีทำเควสเซอร์ไวเวอร์กับเพื่อนน่ะครับเล่นกันได้4คนเลยไม่ได้ไปแจมด้วยโทษนะครับ)

winzero live

Pryonepoint ชื่อนี้หาไม่เจออ่ะครับใช้ชื่อในเกมว่าไรเหรอครับเผื่อจะได้ชวนใหม่

MoMoChamP007

Triii333 มีTriii339 ผมชวน333ไปนะครับ

arterart360 นี่ก็หาชื่อไม่เจอนะครับ
:r11:

Prite's Photo Prite 09 Oct 2013

ถ้าในชื่อเวปsocial club
สมัครชือ PRmaeda
ลองกดสมัครเข้าRangsitcityไปดูละ

แต่ช่วงนี้ยังไม่ได้เปิดเล่นมากนะครับ ก็รอๆเวลาให้มันสมบูรณ์โอเคไม่หายอะไรก่อน

LEONHEART80's Photo LEONHEART80 09 Oct 2013

Rocksnroll ชนผมแล้วหนีเดี๋ยวจะตั้งค่าหัวให้นะครับไปล่ากันได้ :r17: วันนี้ทำภารกิจด้วยกันภารกิจขโมยเครื่องบินไม่ผ่านกันสักที

LeoGinkaman's Photo LeoGinkaman 10 Oct 2013

View PostLEONHEART80, on 09 October 2013 - 09:48 PM, said:

Rocksnroll ชนผมแล้วหนีเดี๋ยวจะตั้งค่าหัวให้นะครับไปล่ากันได้ :r17: วันนี้ทำภารกิจด้วยกันภารกิจขโมยเครื่องบินไม่ผ่านกันสักที
ต้องให้ตุ๋ยสักทีถึงจะเลิกตั้งค่าหัวใช่ม๊าเพื่อน

Patrenko's Photo Patrenko 10 Oct 2013

วันนี้ไปขโมยเครื่องบินเจ็ทมาขับเล่นเอาไปไล่ยิงคนในเมืองยิงใครไม่โดนเลยครับยากมาก ไอเรากะขโมยไปยิงคนดันไปล็อคเป้าฮ.ตำรวจที่กำลังไล่คนกลายเป็นว่าผมบินไล่ยิงตำรวจช่วยคนเฉยเลย ฮาๆ

ตอนเเรกว่าแต่จะขโมยยาก อันที่จริงแค่บินต่ำๆเฉียดพื่นจนบินออกนอกฐานทัพอากาศก็รอดเเล้ว

เอ้อถามอย่างครับโหมดออนไลถ้าจะซื้อฮ.ซื้อเครื่องบินต้องซื้อโรงเก็บรถก่อนปะครับ

เมื่อวันก่อนนี้ผมเล่นกับใครนะที่ผมจะเอาฮ.ลงไปรับช่วยหนีตำรวจสักหน่อยเจอตำรวจยิงตายคาฮ.ซะงั้น

LEONHEART80's Photo LEONHEART80 10 Oct 2013

ฮ.ต้องทำเหมือนรถครับบินเข้าอู่ก่อนทำสีใหม่ทำประกันซะจะเป็นของเราครับ :r38: (มั่ว) ผมว่าอาจจะต้องมีบ้านพักไม่ก็โรงเก็บที่มีลานจอดนะครับ

Guest_MercifulWindzer_* 10 Oct 2013

เท่าที่ลองหาข้อมูลดู พวกเฮลิคอปเตอร์ เครื่องบิน รถถัง หรือรถขนาดใหญ่ที่เก็บในอู่ไม่ได้จะ ต้องโทรเรียก Pegasus เพื่อมาส่งให้เราครับ

underworld's Photo underworld 10 Oct 2013

แจมด้วยครับ in5id30ut แล้วต้องมีไมค์ด้วยมั้ยครับ

Patrenko's Photo Patrenko 10 Oct 2013

View PostMercifulWindzer, on 10 October 2013 - 11:21 AM, said:

เท่าที่ลองหาข้อมูลดู พวกเฮลิคอปเตอร์ เครื่องบิน รถถัง หรือรถขนาดใหญ่ที่เก็บในอู่ไม่ได้จะ ต้องโทรเรียก Pegasus เพื่อมาส่งให้เราครับ

งั้นถ้ามีเงินก็กดซื้อได้เลยใช่ไหมครับถึงคราวอยากใช้ก็โทรหาใครอะไรนั้นเดี๋ยวมันมาส่ง

LEONHEART80's Photo LEONHEART80 10 Oct 2013

View Postunderworld, on 10 October 2013 - 12:19 PM, said:

แจมด้วยครับ in5id30ut แล้วต้องมีไมค์ด้วยมั้ยครับ

ปกติเล่นกันไม่ค่อยเจอคนในแก๊งเจอเป็นบางทีบางมิชชั่นน่ะครับ ยังไม่ได้จอยตี้กันสักทีสมัครเข้าcrewได้นะครับRangsitcity

rocksroll's Photo rocksroll 12 Oct 2013

View PostLEONHEART80, on 09 October 2013 - 09:48 PM, said:

5555 โทษทีครับ วันนั้นไม่มีตังซื้อสุนทำภาระกิจเลย เซ็งมาก - -* ตอนนี้ผมปั๊มตังที่ ภาระกิจ survival โรงเก็บซากเครื่องงบิน

LEONHEART80's Photo LEONHEART80 12 Oct 2013

มีมิชั่นทำลายเครื่องบินทหารเหมาะมากครับไว้ถ้าเจออีกจะชวนไปครับนะครับ ต้องไปกัน4คนถึงผ่านแบ่งหน้าที่กันคนเดียว2คนยากมาก จบมิชชั่นได้คนเงิน25000 RP1800(ถ้าจำไม่ผิด) survivalจบ10รอบได้เงิน20000 ทำมิชชั่นนี้ได้2ถึง3รอบเลยครับ ตอนดึกที่ไม่ได้ชวนทำมิชชั่นรึ ชวนแล้วไม่ไปคือมีเพื่อน4คนทำมิชชั่นด้วยกันนตลอดครับเลยเต็มทุกที

Guest_MercifulWindzer_* 15 Oct 2013

View PostPatrenko, on 10 October 2013 - 12:33 PM, said:

งั้นถ้ามีเงินก็กดซื้อได้เลยใช่ไหมครับถึงคราวอยากใช้ก็โทรหาใครอะไรนั้นเดี๋ยวมันมาส่ง
ตอนโทรจะเสียค่าขนส่ง1000$ครับ ถ้าเป็นเฮลิคอปเตอร์จะไปส่งในจุดที่มีลานจอดเฮลิคอปเตอร์เท่านั้น พวกเรือก็จะจอดที่ท่าเรือเช่นกัน ค่อนข้างยุ่งยากนิดนึงครับ

filmman's Photo filmman 19 Oct 2013

ผมเปลี่ยนชื่อ GT ใหม่เป็น NoomXB นะครับ ของเก่า NOOMNOI ผมเข้าไม่ได้แล้ว