`
←  GTA V - Grand Theft Auto V
Logo
»

[Spoil] GTA5 ติด Mission ของ Fankin สอบถาม...

GameMAX's Photo GameMAX 16 Sep 2013

เป็น Mission ที่ Fankin ไปรับงานกับ Laser เป็นงาน ฆ่า 3 งานติดกันจับเวลาไปหาเป้าหมายด้วย
ผมก็จัดการ ไป 2 เป้าหมายแล้ว ติดเป้าหมายสุดท้าย งาน Take out juror ได้คำใบ้ว่าให้ไปที่ตึก medical
แล้วมองหา Dirty window แต่พอไปถึง เป้าหมายอยู่ในตึก แต่ไม่มีทางเข้า ปืนหลังคาก็แล้ว วนรอบก็แล้ว
ไอ้ Dirty window ก็หาจนตาจะแหก ไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไร

เล่นอยู่ 7-8 รอบ เวียนหัวเลยหาทางฆ่า งงมว๊ากก

ปล. ขออภัยชื่อตัวละครพิมพ์มั่วๆ จำไม่ได้ แต่คนเคยเล่นน่าจะนึกออก
ปล2. ใส่ Spoil ไว้หัวกระทู้แล้ว คงไม่มีใครเข้ามาด่าผมนะ

ขอบคุณครับ

InTheCrackz's Photo InTheCrackz 16 Sep 2013

อยู่ทางข้างบนตึกครับ จะมีคนอยู่

saw's Photo saw 16 Sep 2013

ฝั่งตรงข้ามตึก จะมีเครนสูงๆสีเหลืองอยู่ครับให้ปีนขึ้นบันไดไป ขึ้นไปสัก 2-3 ช่วงบันได

จากนั้นมองไปฝั่งเป้าหมายเห็นพนักงานอยู่ตรงกระเช้ากำลังเช็ดกระจกครับ เอาไรเฟิลส่องไปเลย ^___^

aLcHieZ's Photo aLcHieZ 16 Sep 2013

ขอใส่ spoiler กันเหนียว

Spoiler

GameMAX's Photo GameMAX 16 Sep 2013

View PostInTheCrackz, on 16 September 2013 - 03:10 PM, said:

อยู่ทางข้างบนตึกครับ จะมีคนอยู่

View Postsaw, on 16 September 2013 - 03:11 PM, said:

ฝั่งตรงข้ามตึก จะมีเครนสูงๆสีเหลืองอยู่ครับให้ปีนขึ้นบันไดไป ขึ้นไปสัก 2-3 ช่วงบันได

จากนั้นมองไปฝั่งเป้าหมายเห็นพนักงานอยู่ตรงกระเช้ากำลังเช็ดกระจกครับ เอาไรเฟิลส่องไปเลย ^___^

View PostaLcHieZ, on 16 September 2013 - 04:03 PM, said:

ขอใส่ spoiler กันเหนียว

Spoiler

ไม่ทราบว่าตึกไหนครับ medical tower หรือ หรือตึกที่มีจุดแดงๆของเป้าหมาย ครับ

จะลองมองทางขวาบนตามที่แนะนำครับ
ขอบคุณทุกท่านครับ
Edited by GameMAX, 16 September 2013 - 04:49 PM.

ตา เบิรด์'s Photo ตา เบิรด์ 16 Sep 2013

แหม่ๆ ติดที่เดียวกัน เบยยย ขอบคุณด้วย คร้าบบบบ

ผ่านละครับ พอดีรับภารกิจตอนมืดเลยมองไม่เห็น 555 ไปอีกตอนสว่างเต็มๆเบย

3asy60lf's Photo 3asy60lf 17 Sep 2013

ผมก็ติดตรงนี้ตั้งหลายรอบ กว่าเราจะหากันจนเจอ 555