`
←  DGO CLUB: Droid City
Logo
»

Plants vs Zombies 2 มาแอนดรอยด์แล้ว

มิยาโมโต้ มูซาชิ's Photo มิยาโมโต้ มูซาชิ 13 Sep 2013

Plants vs Zombies 2 นั้นมีให้เล่นบน iOS มาได้ระยะหนึ่งแล้ว แต่บนแอนดรอยด์อาจจะล่าช้าไปบ้าง แต่ในที่สุดก็เริ่มมีปล่อยออกมาให้เล่นแล้ว โดยตอนนี้ที่จีน ในส่วนของ Baidu App Store ได้มี Plants vs Zombies 2 ในเวอร์ชั่นจีนออกมาให้โหลดกันแล้ว แต่บน Play Store นั้นยังไม่มี

สำหรับคนที่อยากลองของใหม่ ไม่สนภาษาจีนละก็สามารถไปโหลดตรงได้ด้วยนะ ตัวเกมนี้ฟรีอยู่แล้ว สามารถไปโหลดได้ ที่นี่เลย

underworld's Photo underworld 15 Sep 2013

ขอบคุณมากครับผม

rujikate's Photo rujikate 16 Sep 2013

ขอบคุณมากครับ

chaba's Photo chaba 16 Sep 2013

ในที่สุด ลูกเมียน้อยก็จะได้เล่นซะที

Jerryf4's Photo Jerryf4 17 Sep 2013

ขอบคุณมากครับ

eicqx's Photo eicqx 16 Oct 2013

ขอบคุณมากครับผม

The_In_Side's Photo The_In_Side 10 Dec 2013

เล่นบน IOS เบื่อแล้วว ><