`
←  DGO SOUL CLUB - แหล่งกินแหล่งท่องเที่ยวสำหรับทุกคน
Logo
»

ไดโดมอนรูปแบบใหม่มีใครไปเทสหรือยังครับ

hanabishi's Photo hanabishi 06 Sep 2013

พอดีเห้นมันปรับปรุงใหม่ (เหมือนจะโดน take over โดย hot pot มั้ง ?) มีใครไปลองดูบ้างยังว่าดีขึ้นไหม
ช่วงหลายปีก่อน ถือว่าดีมากเลยนะ ไดโดมอน พอผ่านมาเรื่อยๆก็ห่วยลงทุกวันๆ จนจะเจ๊งแล้วก็น่าจะโดนซื้อไปละ

kumagift's Photo kumagift 06 Sep 2013

หลังจากโดนซื้อก็ยังอ่านเจอคนบ่นเยอะอยู่

NottosanG's Photo NottosanG 06 Sep 2013

ลองแล้วครับรสชาติเหมือนเดิมเพราะน้ำจิ้มตัวเดิม ก็แค่จัดร้านแปลกขึ้น เพิ่มตังได้หม้อร้อนมาลวกจิ้ม ซูชิกากๆเอาออกไปเถอะ -*-

BussY's Photo BussY 07 Sep 2013

View PostNottosanG, on 06 September 2013 - 05:54 PM, said:

ลองแล้วครับรสชาติเหมือนเดิมเพราะน้ำจิ้มตัวเดิม ก็แค่จัดร้านแปลกขึ้น เพิ่มตังได้หม้อร้อนมาลวกจิ้ม ซูชิกากๆเอาออกไปเถอะ -*-
ตามนี้เลยคับ

Ongsama's Photo Ongsama 09 Sep 2013

ตอนแรกเห็นก็ว่าจะลอง แต่ถ้าเหมือนเดิมก็บายๆ

ballayo's Photo ballayo 09 Sep 2013

เคยลองที่ เซ็นปิ่น

จะกิน แบบ ต้ม ต้องเพิ่ม 40 บาทด้วย

เนื้อก็ เศษๆ เหมือนเดิม ราคา ก็แพง

สรุป กินไป 2 ครั้ง เลิกครับ

skyliner_do's Photo skyliner_do 17 Sep 2013

ไปลองมาหนนึง ครั้งเดียวเลิก

vernea's Photo vernea 19 Sep 2013

ถ้าชอบน้ำจิ้มก็ลองไปสาขาเซนเตอร์ วัน ได้ครับ(คือสาขาอื่นมีคนรีวิวไว้แย่มาก แต่สาขานี้ยังไม่เคยเห็นบวกกับในแนวรถไฟฟ้าพอดี)
มีน้ำจิ้มสูตรใหม่เพิ่มมา(แต่ผมว่าดังเดิมอร่อยกว่า) ซูชิไม่ค่อยเวริคแต่กุ้งเทมปุระดีกว่าเจ้าตลาดเล็กน้อย
ไปกินคนเดียวราคาสองร้อยกลางๆ กะน้ำเปปซี่ขวดเล็ก(น้ำชารจค่อนข้่งแพง) สามร้อยต้นๆ ก็โออยู่ครับ

amezon's Photo amezon 21 Sep 2013

ว่าจะไปกินซักหน่อย หายอยากเลยครับ

shareyok's Photo shareyok 07 Oct 2013

ว่าจะลองเจอคนพูดกันแบบนี้ผมเลยไม่กล้าลองเลยครับ 555

Burm's Photo Burm 07 Oct 2013

ห่วยครับ

pikaouy's Photo pikaouy 07 Oct 2013

:r15: ทำไมผมว่ามันโอแฮะ สงสัยผมเป็นพวกกินเน้นปริมาณเข้าว่า :r38:

esslife's Photo esslife 24 Oct 2013

มันคือ hotpot บุฟเฟ่ แต่เพิ่มน้ำราดเนื้อก่อนนำไปย่างแบบดั้งเดิมของไดโดมอนมาให้ครับ

กินไปครั้งนึง และคงเป็นครั้งสุดท้าย

aspirin's Photo aspirin 25 Oct 2013

ของโคราชห่วยครับ เสีย บุพเฟร์คนยากแท้ๆ โดนเทกจนไม่เหลือเลย

BobbY_MugeN's Photo BobbY_MugeN 29 Oct 2013

คิดถึง daidomon สมัยแรกๆ ที่เสริฟในจานเหล็ก กินสาขาข้างสะพานซังฮี้ประจำ ฮือ ฮือ

vernea's Photo vernea 29 Oct 2013

ที่เดียวกันแน่เลยครับ หลัง รพ.วชิระ ^^

DavidMegadeth's Photo DavidMegadeth 09 Dec 2013

View PostBobbY_MugeN, on 29 October 2013 - 11:52 AM, said:

คิดถึง daidomon สมัยแรกๆ ที่เสริฟในจานเหล็ก กินสาขาข้างสะพานซังฮี้ประจำ ฮือ ฮือ

สาขานั้นเคยไปตอนเด็กๆ น่าจะ20ปีได้แล้วมั้งครับ เก่าแก่จริงๆ

Emmi's Photo Emmi 24 Apr 2014

ลองแล้ว ผิดหวังมากครับ ผมว่าแบบเก่าดีกว่าอ่ะ ตอนนี้มันไม่ใช่

for2s's Photo for2s 24 Apr 2014

ผมลองที่สาขา The Walk ผมว่าดีเลยครับ อร่อยครับ และของเยอะด้วยครับ เป็นแบบ 2 ใน 1 เอา hotpot มาทานได้ด้วยครับคุณภาพดีขึ้นครับ เนื้อชิ้นใหญ่ต้องเอากรรไกรมาตัดครับ ผมไปทานมา 2 รอบแล้วครับ ใช้ได้ครับ