`
←  HTPC and HD Media Box Club
Logo
»

ช่วยแนะนำHD playerหน่อยครับ

stillenigma's Photo stillenigma 15 Aug 2013

งบประมาณ3000+-ได้นิดหน่อย(ไม่รู้งบน้อยไปไหม) อยากได้ตามนี้ครับ
1 อ่านไฟล์หนังไฟล์ซับได้หมด
2 วิธีการใช้งานไม่ยุ่งยาก(เอาไปให้คนไม่ถนัดเรื่องพวกนี้ใช้หน่ะครับ)
3 มีช่องต่อสายAVเพราะทีวีที่จะใช้ยังเป็นจอตู้เก่ากึ๊กอยู่เลย hdmiไม่มีครับ= ="
หลักๆคงเปิดใช้งานดูหนังไม่เกิน1-2เรื่องต่อวัน คุณภาพ ภาพหรือเสียงไม่ต้องเทพอะไรก็ได้ครับ(อย่างที่บอกเอาไปต่อกับทีวีเก่าๆ)แค่ไม่หน้าเกลียดก็พอ 3Dไม่มีก็ได้
ขอบคุณครับผม

stillenigma's Photo stillenigma 15 Aug 2013

โอ้ขอบคุณครับ อันนี้คือชัวร์เลยใช่ไหมครับว่าไฟล์หนังไฟล์ซับเล่นได้ทุกไฟล์แน่ๆ