`
←  DGO CLUB : XBOX ONE & XBOX360
Logo
»

มาร่วมอวยพรวันเกิดเวปบอร์ด DGO แห่งนี้กันครับ

NES's Photo NES 14 Mar 2007

"อยู่กันอย่างนี้นานนานนะเธอ จากกันวันไหนฟ้าคงต้องผิดหวัง"

Happt Birthday ครับ

:explain

JYD's Photo JYD 14 Mar 2007

HBD ครับแจก PS3 สักเครื่องนะครับ เอาฤกษ์เอาชัย

giggogs's Photo giggogs 14 Mar 2007

HAPPY BIRTHDAY DGO ครับ
...May The Force be with DGO...

keanutt's Photo keanutt 14 Mar 2007

:eiei ........สุขสันต์วันเกิดนะ...DGO....ขอให้บอร์ดนี้สงบสุขไร้พวกที่ได้รับเกรียนติบัต
รด้วยเถิด.....สาธุ.. :kanoiyom .... :555

newnitnun's Photo newnitnun 14 Mar 2007

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้อยู่ยั่งยืนหมื่นๆปี หมื่นๆปี :shame2 :shame2

Speed's Photo Speed 14 Mar 2007

ขอให้ทุกคนในบอร์ดมีความสุข และขอให้เว็บบอร์ดนี้อยู่กับพวกเราไปนานๆนะครับ

Keawzaao~*`'s Photo Keawzaao~*` 14 Mar 2007

ขอให้ DGO อายุยืนหมื่นๆปี :555

Calm`Like`A`Bomb's Photo Calm`Like`A`Bomb 14 Mar 2007

hbd

น่าจะมีมาสคอตแบบพวกnet character มั่งนะ

ThaiX360's Photo ThaiX360 14 Mar 2007

สุขสันต์วันเกิดนะจ๊ะ

owen's Photo owen 14 Mar 2007

Happy Birth Day DGO :love

ballxx's Photo ballxx 14 Mar 2007

ขอบคุณบอร์ดDGOสำหรับขอมูลXBOXตั้งแต่ยังไม่มีเครื่องจนซื้อมา :kanoiyom

ปล. ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆที่ให้ขอมูลครับอบอุ่นจิงๆ :bye

MaiRuVa's Photo MaiRuVa 14 Mar 2007

HBD DGO

สุขภาพ server แข็งแรงอย่าล่มบ่อย อิอิ

Dinga's Photo Dinga 14 Mar 2007

Happy Birth Day To DGO !!!
ขอให้อยู่คู่กับเราไปนานๆ Hardware ของ sv อายุยืนนับ 1000 ปี ไม่มีเสียนะครับ :aha:

aea_01's Photo aea_01 14 Mar 2007

สุขสันต์วันเกิดทั้งพี่นิคและทีมงานDGOครับ ขอให้มีความสุขมากๆครับ

ball55555's Photo ball55555 14 Mar 2007

แฮปปี้ เบริด์ เดย์ เย้ ๆๆๆๆๆๆ เกิดวันเดียวกับ น้องสุดเลิฟ ผมเลย

ohnaka's Photo ohnaka 14 Mar 2007

..บรรจงเขียน..ความรัก..ฝากลมหนาว
..ฝากดวงดาว..จากฟ้า..มาให้เห็น
..เอาความรัก..คิดถึง..ฝากเดือนเพ็ญ
..มามอบเป็น..ของขวัญ..วันเกิดเธอ

..ขอศรัทธา..ความดี..ที่มีมั่น
..จงช่วยสรรค์..สร้างชีวี..ให้สุขขี
..ช่วยแก้ไข..ปัญหา..นานามี
..ให้เธอนี้..มีสุข..ทุกข์อยู่ไกล

..ให้ร่างกาย..เข้มแข็ง..อย่าลาร้าง
..ในคืนวัน..อ้างว้าง..ให้หายเหงา
..ในวันที่..มีทุกข์..สุขบรรเทา
..ให้หายเศร้า..มีสุข..ทุกทุกคืน

..หากมีรัก..ขอให้..จงหนักแน่น
..ไม่คลอนแคลน..เพื่อนสนิท..มิตรสัตย์ซื่อ
..เกียรติยศ..ชื่อเสียง..โลกเลื่องลือ
..ทั้งหมดคือ..ความจริงใจ..มอบให้เธอ

..วันเกิดเธอ..คนดี..วันนี้แล้ว
..ขอให้แพร้ว..เพริศพริ้ง..กว่าปีก่อน
..ถ้ามีรัก..ขอให้รัก..นิรันดรณ์
..นี่คือพร..มอบให้..ด้วยใจจริง.

EM_ME_DE's Photo EM_ME_DE 14 Mar 2007

ขอให้อยู่กับเรา ชาว DGO ไปนานๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ นะ

Mr.Yo's Photo Mr.Yo 14 Mar 2007

บอร์ดนี้ดีหมดเลยครับเสียอย่างเดียวทำให้คนเสียตังค์อยู่เรื่อย

Xils's Photo Xils 14 Mar 2007

HBDครับ ขอให้บอร์ดมีความสุข สุขภาพแข็งแรง :aha:

SiR's Photo SiR 14 Mar 2007

HBD DVDGAMEONLINE... !!

:shame2