`
←  DGO CLUB : XBOX ONE & XBOX360
Logo
»

มาร่วมอวยพรวันเกิดเวปบอร์ด DGO แห่งนี้กันครับ

พลฯ ดอกรัก ณ วังเดิม's Photo พลฯ ดอกรัก ณ วังเดิม 14 Mar 2007

ขออวยพรให้บอร์ด DGO อยู่คู่บ้านคู่เมืองตลอดไปครับ
ขอให้ 360 ไฟเขียวเล่นได้อรก 360 ปี ใครกำลังแดงขอให้หายไวๆซ่อมได้ทุกเครื่อง
ขอให้คนในบอร์ดมีความสุขทุกวัน ขอให้คิดอะไรได้อย่างนั้น ใครไม่มีแฟนขอให้ได้แฟน ใครมีแล้วขอให้มีลูกเต็มบ้านหลานเต็มเมืองทำทีมฟุตบอลได้ 1 ทีมเลย
ขออะไรอีกดีอ่ะ เยอะแยะ

ขอให้ทุกคนมีความสุขตลอดไป

HAPPY BIRTHDAY DVDGAMEONLINE!!!! :kanoiyom

ngern's Photo ngern 14 Mar 2007

ขอให้บ้านหลังนี้อยู่กับเราไปนานๆครับ :shame2

supernamax's Photo supernamax 14 Mar 2007

สุขสันต์ วัน เกิด ครับ สาธุ ขอให้ที่นี่ เป็นที่สิงสถิต ของ ข้า น้อย ต่อไป นานๆ :aha:

RunIceR's Photo RunIceR 14 Mar 2007

ขอให้มีความสุข ปลอดภัยไร้ไฟแดง คร้าบ

:aha:

honmaru's Photo honmaru 14 Mar 2007

ขอให้บอร์ดไม่ล่มคับ อิอิ

laynos's Photo laynos 14 Mar 2007

สุขสันต์วันเกิดครับ DGO เพราะ DGO นี่ละที่ทำให้ผมพบกับน้อง Xbox :goodluck

eva's Photo eva 14 Mar 2007

ดีด้วย

ayanami's Photo ayanami 14 Mar 2007

Happy Birthday ขอให้ DGO อยู่คู่คนรักเกมส์ตลอดไป

gapper's Photo gapper 14 Mar 2007

ขอให้บอร์ดนี้อยู่กับเหล่าเกมเมอร์ ตลอดไปนะครับ :kanoiyom
Edited by gapper, 14 March 2007 - 07:55 AM.

penmory's Photo penmory 14 Mar 2007

สุขสันต์วันเกิด ขอให้บอร์ดแห่งนี้เจริญรุ่งเรือง อยู่คู่เกมเมอร์ไปนานเท่านาน

aunn's Photo aunn 14 Mar 2007

:555 ขอให้อยูคู่กับเราไปอีกนานครับผม

vaio's Photo vaio 14 Mar 2007

ขอให้อยู่คู่กับชาว Gamer ไปนานๆนะครับ :wow

JEDI's Photo JEDI 14 Mar 2007

สุขสันวันเกิดDGO และเจ้าของเว็บบอร์ดผู้ให้กำเนิดทุกท่านนะครับ ขอบคุณที่สร้างสรรค์สิ่งดีๆให้ครับ ขอพลังจงอยู่คู่ตัวท่าน

Freezing_Atmosphere's Photo Freezing_Atmosphere 14 Mar 2007

ขอให้ทุกคนในบอร์ดมีความสุขครับ

แล้วก็ไม่มีตัวกวนประสาท สมองน้อยๆ ทั้งหลายมาป่วนบอร์ดทำให้ admin ทั้งหลายต้องเหนื่อยนะครับ

jayluminous's Photo jayluminous 14 Mar 2007

สุขสันต์วันเกิดครับ ขอให้เพื่อนๆในบอรด์รักกัน
ปล.ขอให้มี สาวๆ สวยๆ น่ารักๆ โสดๆ หลุดมาหาผมสักคนนะคร้าบ :aha:

oatkung's Photo oatkung 14 Mar 2007

สุขสันต์วันเกิดนะครับ ขอให้DGOอยู่กับพวกเราแบบนี้ไปนานๆครับ :love
อยู่มาตั้งนานผมก็พึ่งรู้แฮะ :her

somyos's Photo somyos 14 Mar 2007

:aha: ขอให้บอร์ดนี้มีสาวๆเยอะๆเหมือนกันครับ

saw's Photo saw 14 Mar 2007

HBD ด้วยครับ

OveR's Photo OveR 14 Mar 2007

ขอให้เป็นสื่อกลางของชาว Xbox360 ต่อๆไปน่ะคร้าบ เวปดังเทียบเท่า Google เลยหล่ะน่ะ :superman ....Happy Birth Day :goodluck

smookybite's Photo smookybite 14 Mar 2007

ขอให้บอร์ดนี้อยู่ไปนานๆ มีทั้งความรู้ บันเทิง มีหมด เป็นที่ๆผมสิงอยุ่เลยก็ว่าได้วันไหนไม่ได้เปิดจะบ้าตาย