`
←  DGO CLUB : PS4 & PS3
Logo
»

ผมอ่านเจอใน Gam Mag นะครับว่าร้าน Beam เขา...

alternatebc's Photo alternatebc 13 Mar 2007

เพื่อนๆคิดว่าเขาจะรับเเลกมั้ยครับ เเล้วถ้าเขารับเเลกเพื่อนๆคิดว่าผมต้องเพิ่มเงินให้เขาประมาณเท่าไหร่ ช่วยออกความเห็นหน่อยขอบคุณมากครับ

Pry's Photo Pry 13 Mar 2007

รับครับ แต่ไม่คุ้ม ไม่ว่าแผ่นจะใหม่แค่ไหนราคาจะหายไป800-1000ทันที ผมโดนมาแล้วกับWii

alternatebc's Photo alternatebc 14 Mar 2007

ขอบคุณ คุณPry มากนะครับสำหรับความคิดเห็นถ้าเป็นไปได้ครับผมอยากได้ความคิดเห็นของเพื่อนๆอีกสักนิ
ดด้วยเหตุผลที่ว่า Ps3 ไม่มีเเผ่น copy ครับถ้าซื้อเกมส์มาเเล้วคิดว่าเสียดายเงินอย่างที่ผมซื้อเกมส์ Enchant arm มาบ่อยๆผมก็ไม่ไหวเหมือนกันครับ โดยส่วนตัวเเล้วผมคิดว่าถ้าเป็นไปได้ผมจะซื้อเกมส์ดีๆของPs3 15วันต่อเกมส์ครับ

อ้อนั่นคือเหตุผลครับที่ผมต้องการเกมส์ที่เพื่อนๆเล่นเเล้วรู้สึกว่ามันสนุกจริงๆ สาเหตุก็อย่างที่กล่าวมาข้างต้นเเล้วอะครับ ขอบคุณทุกคนนะครับ

Pepo's Photo Pepo 14 Mar 2007

ถ้าต้องเพิ่มแผ่นเป็นพัน ผมว่าเก็บเงินอีกหน่อยรอซื้อแผ่นมือสองดีกว่า

Guest_RPG_Play_* 14 Mar 2007

ผมยังไม่มีเงินซื้อเครื่องเลยเนี่ย แต่พอ FFXIII ออกมาผมซื้อแน่นอน

Home's Photo Home 14 Mar 2007

Enchant arm นี้ไม่สนุกขนาดนั้นเลยหรอ??

alternatebc's Photo alternatebc 14 Mar 2007

มันเป็น jap อะครับเเล้วด่านขค่อนข้างกว้าง graphic ก็งั้นๆครับ

k9999's Photo k9999 14 Mar 2007

EM ผมเล่นของ360จบแล้วครับ ผมว่าสนุกดีนะครับลองหาที่เป็นภาษษอังกฤษมาเล่นดูครับสนุกดี ภาพก็ใช้ได้ไม่แย่(ถ้าเอาไปแลกน่าเสียดายแบบนั้น หาแลกกันเองในนี้ดีกว่ามั้งครับ)

คนจริงเขย่าจอ's Photo คนจริงเขย่าจอ 14 Mar 2007

ร้านนี้มัน...

supernamax's Photo supernamax 14 Mar 2007

มือ สอง ไง ครับ ทางเลือก ที่ ดี ครับ

xsodear121's Photo xsodear121 16 Mar 2007

อืมนะ

vitokub's Photo vitokub 16 Mar 2007

ผมซื้อต่อได้ไหมครับ :aha:
ว่าราคามาแล้วกันครับ :eiei
pm มาละกันครับ