`
←  DGO Fight Club : for fighting game
Logo
»

Daigo ไม่ได้แข่งงาน SCR2013 เหรอครับ?

Yentafo's Photo Yentafo 30 Apr 2013

เหมือนว่าเคยเจอข่าว ทำนองว่า Daigo จะวางมือ

ruto's Photo ruto 04 May 2013

มาลงชื่อติดตามข่าว อยากรู้เหมือนกัน
:witch:

bigz's Photo bigz 23 May 2013

คราวที่แล้วตกรอบไปรึป่าว กลัวตกอีกมั้ง ได้แชมป์ก็ยาก การรักษาแชมป์ยิ่งยากกว่า ไม่ได้ตามข่าว

Toshiya's Photo Toshiya 18 Jun 2013

เค้าเล่นเป็นอาชีพนะครับ คิดว่ายังไม่วางมือนะ
ของแบบนี้มีแพ้มีชนะเป็นของธรรมดาพวกมืออาชีพเค้าไม่เอามาคิดมากหรอกครับ