`
←  God of war
Logo
»

แพทใหม่ ลิฟท์นรกแชป28ถูกแก้แล้ว

Donny's Photo Donny 23 Mar 2013

เพิ่มโบนัสเลือดและเมจิกให้ทุกครั้งที่เคลียร์แต่ละชั้นครับ

ทำไมมึงไม่มาก่อนหน้าที่ตูเคลียร์ฮาร์ดโหมดวะ :r52:

BiGGa's Photo BiGGa 24 Mar 2013

สงสัยโดนด่าไปเยอะ 555

ขอบคุณครับ

tongnism's Photo tongnism 24 Mar 2013

ตรงนั้นมันยากจริงอะไรจริง :r27:

zxcv's Photo zxcv 24 Mar 2013

ผมเล่นก่อนโหลดเหมือนกันตายไป5รอบ มาแก้มือรอบสุดท้ายพริ้วเลย

strikerzap's Photo strikerzap 25 Mar 2013

ผ่านแล้วจบ Hard รอเล่น titan หลังเลิกงาน รู้ทริก ผ่านง่ายเลยผม
ไม่อยากคิด titan โหดแค่ไหน :r27:

jookkook's Photo jookkook 25 Mar 2013

ไม่แก้ตั้งนานแล้วว้าาาาา ผมเล่น Hard แม่มครึ่งวันอ่ะกว่าจะผ่าน :r10:

zervilz's Photo zervilz 25 Mar 2013

เพิ่งจบ normal กำลังจะเล่น hard

แค่ normal ก็หลายรอบเลยกว่าจะผ่านได้

kfkfkkfkfkfkffkfkk's Photo kfkfkkfkfkfkffkfkk 31 Mar 2013

รอบแรก ผมเล่นHardผมเล่นจนท้ออะ จนยอมเล่นใหม่ เจอวิธีผ่านตอนเล่นใหม่นี่ละ

tongnism's Photo tongnism 02 Apr 2013

วันแรกที่เล่นฮาร์ดถึง ลิฟ 3 ชั้น ตายรัวๆ ตั้งแต่ชั้นแรกเลยครับ 7-8 รอบ ยังจับจุดไม่ได้ มันเอางู กับไซเรนมารวมกัน นรกแตกมาก :r27:
พอหยุดไป มาอีกวัน ใจเย็นๆ มีสมาธิหน่อยรอบเดียวผ่านยันชั้น 3 เลยครับ สำหรับผมนะมันยากแค่ชั้นแรกเอง ผมกดเวทย์รัวเลยครับ เพราะทุกตัวเวลาตายมันดรอปเวทย์หมดเลย สบายๆ :r33:

FanaGu's Photo FanaGu 08 Apr 2013

ไงผม เวทย์ กับเลือดมันไม่เพิ่ม
แพท 1.03 แล้วนะ
แถมพลังแยกร่างก็ใช้ไม่ได้ด้วย สรุปผมเจอบั็ค พลังแยกร่างหายใช่ไหมเนี่ย

ปล.เล่นระดับHard บางฉากตายจนเบื่อ ภาคนี้บอสง่ายกว่า สุมนเยอะ
Edited by FanaGu, 08 April 2013 - 07:35 AM.

Zmile's Photo Zmile 08 Apr 2013

Last Boss มันไปยากเอาตอน Titan ฮะ

อาศัยจังหวะนัวๆ ตู้มเดียวหายไปเกือบ 3 ใน 4 :r27:
ตอน Hard รอบเดียวผ่าน แต่มา Titan นี่หลายรอบมาก เพราะมันดันออกท่าพร้อมกัน ทั้ง Shock Wave และ Unblockable ถ้าจะหลบทำได้อย่างเดียวคือใช้เวทย์ :r31:

tongnism's Photo tongnism 10 Apr 2013

แยกร่างมันชอบ Bug กดออกมาแล้วแล้วยืนเฉยๆ ไม่ทำไร ผมต้องกดเก็บกลับไป แล้วเรียกออกมาใหม่ ก็ใช้ได้นะครับ