`
←  God of war
Logo
»

เซ็งครับ

Donny's Photo Donny 19 Mar 2013

เพิ่งฆ่าช้างที่ตรงรูปปั้น Apollo ใน Hard Mode ได้ เกมมันกำลังออโต้เซฟแล้วเครื่องมันค้าง

สรุปว่า เซฟเสียเลยครับ เล่นใหม่หมด เซ็งอย่างแรง :r52:

BiGGa's Photo BiGGa 20 Mar 2013

จุดนั้นโหดติดอันดับซะด้วย แก็งค์ช้าง 3 ตัวอลาวาด (ไม่ใช่บนเขาที่บ้านเรานะครับ ^ ^)

เช็งแทนครับ ถ้าจะ Plat ก็จะต้องผ่านจุดไปให้ได้ ก่อนที่จะไปเจอีกจุดที่โหดที่สุด คือบททดสอบของอาวุธชิ้นสุดท้าย

สู้ๆครับผม

tongnism's Photo tongnism 22 Mar 2013

ผมเล่น Normal เจอช้างฟาดทีก็อ่วมล่ะครับ ถ้า Hard นี่ ผมคงต้องพริ้วกว่านี้ :r27:
แต่ภาคนี้รู้สึกเลยว่า เวลากลิ้งหลบ หรือจังหวะฟันอยู่แล้วจะกลับมากันนี่ ไม่คล่องตัวเหมือนภาค 3 เลย เหมือนมันมีดีเลย์นิดๆ

strikerzap's Photo strikerzap 24 Mar 2013

ผมกันไม่อยู่เลยละ

Donny's Photo Donny 24 Mar 2013

เจอช้างนี่กลิ้งหลบอย่างเดียวครับ ตอนนี้ไอ้ช้างสามตัวไม่ยากแล้ว

ถ้าเทียบกับไอ้ลิฟท์นรกแชปเตอร์ 28 ซึ่งก็โชคดีของผู้ที่โหลดแพท 1.03 เพราะว่าเขาแก้ให้ง่ายขึ้นแล้ว

zxcv's Photo zxcv 24 Mar 2013

ด่าน 28โหดจริงครับ ผมเล่นปานกลาง ตายไป5รอบ มารอบหกทำสมาธิคราวนี้กวาดเรียบแบบเลือดเหลือเกินครึ่งหลอดแต่พลังงานตัวเองรู้สึกหมดเลย 5555+