`
←  God of war
Logo
»

ช่วยด้วยครับ ผมใส่redeem code ในpsn พอเข้า...

matichon's Photo matichon 15 Mar 2013

มันไม่ขึ้นใน download list ด้วย พอเข้า multiplayer มันก็ให้ใส่redeem codeใหม่
พอใส่มันก็ขึ้นใช้codeไปแล้ว สงสัยตอนredeemมันให้โหลด online passแต่ผมกดออกเลย
ตอนนี้เข้าไปโหลดก็ไม่ได้ต้องเสียเงิน
ใครพอมีวิธีแก้มั้ยครับ

Hero of Gunner's Photo Hero of Gunner 18 Mar 2013

ทำตามที่เขียนอธิบายใน แผ่นที่ใส่code หรือยังครับ
เพราะตอนแรกผมก็ไปใส่ในตอนเล่นเกมส์เลยแต่ไม่ได้

ต้องออกมาทำตามขั้นตอนที่เขียนในแผ่นcode อะครับ

ลองดูนะครับ

tongnism's Photo tongnism 19 Mar 2013

ผมแผ่นโซน 3 Code Online Pass ผมก็ใส่ในเกมเลยนะ เล่นได้ปกติ Code DLC ชุดก็เหมือนกัน ก็ใช้ได้ปกติ
มันมี 2 Code นะครับ Online Pass มันอยู่หลังคู่มือ ส่วนไอ้แผ่น Code DLC มันไม่ใช่ Online Pass นะ

Donny's Photo Donny 19 Mar 2013

online pass ผมใช้ได้ไม่มีปัญหา แต่ DLC นี่สิ ลงไปแล้วไม่มีอะไรให้โหลดเลย

ปล. zone3 ครับ

tongnism's Photo tongnism 22 Mar 2013

แต่ของผมก็มีชุด DLC ให้โหลดได้ปกตินะ