`
←  God of war
Logo
»

God of war Assensionแบบยาก มันมากเลยคับ

kfkfkkfkfkfkffkfkk's Photo kfkfkkfkfkfkffkfkk 14 Mar 2013

ลุ้นแทบทุกวินาที ยากกำลังดี ลองกันยังคับ

BiGGa's Photo BiGGa 14 Mar 2013

แบบยากคือ Titan หรือป่าวครับ

ยากสุดๆครับ เครียดทุกวินาทีมากกว่า ^ ^

hanabishi's Photo hanabishi 14 Mar 2013

ยอมเลยภาคนี้ยากจริง ขนาดเล่น normal ยังตายอย่างบ่อย ศัตรูลูกกระจ๊อกอัดถี่มาก

Hero of Gunner's Photo Hero of Gunner 18 Mar 2013

ใช่ครับ
แต่ภาคนี้ผมว่าเค้าออกแบบระบบต่อสู้ได้ดีมากนะครับ หลากหลายดี
แรกๆจับจุดไม่ได้ตายแหลก พอจับจุดได้เน้นใช้โซ่ล็อกแล้วทุม่ใส่เพื่อทำลายจังหวะตัวอื่นๆ