`
←  God of war
Logo
»

ช่วยหน่อยจ้าไม่ผ่านฉากที่28

ZooZ's Photo ZooZ 12 Mar 2013

ที่มีก้อนใหญ่ๆสีฟ้า และมีลำแสงสีฟ้ทะลุผ่าน ต้องทำไงค่ะขอบคุณค่ะ

DeeRRaiDeR's Photo DeeRRaiDeR 12 Mar 2013

ไปกดใช้เงาด้านบนครับ แล้วเรารีบวิ่งไปดึงโซ่ให้ที่ล็อคเลื่อนออกมารอครับ พอเงาเราตกลงมา มันก็จะเข้าล็อคพอดีครับ

ZooZ's Photo ZooZ 12 Mar 2013

View PostDeeRRaiDeR, on 12 March 2013 - 04:12 PM, said:

ไปกดใช้เงาด้านบนครับ แล้วเรารีบวิ่งไปดึงโซ่ให้ที่ล็อคเลื่อนออกมารอครับ พอเงาเราตกลงมา มันก็จะเข้าล็อคพอดีครับ

ผ่านแล้วค่ะขอบคุณจ้า งมเป็น ชม.เลย